VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng 168 cán bộ chi nhánh trên cả nước [15.06.2013]

levien21 Thế bạn thuộc loại nào.
prettymeo: bạn cứ thử đi, chưa thử sao biết được. Nộp hồ sơ hên xui lắm. Tùy chi nhánh, tùy người nhận hồ sơ rồi tùy tâm trạng của người nhận nữa bạn à. Mình nộp không được chi nhánh này thì chạy chi nhánh khác đừng nản lòng, trời sẽ phù hộ đó

hichic, có anh chị nào giải thích hộ em với em liên thông chính quy hviện ngân hàng thì có được ko ạ? e sắp ra trường mà thấy bảo ngân hàng nào cũng loại liên thông ra hết:((
Mình thấy mấy lần tuyển dụng trước của Vietin,cũng như VCB thì họ k nhận bằng liên thông bạn ạ. Ngân hàng quốc doanh bao giờ cũng rất nghiêm ngặt khoản hồ sơ. Còn rất nhiều cơ hội cho bạn ở các ngân hàng khác mà.

Cho mình hỏi mình tốt nghiệp đại học sài gòn (công lập) không thuộc mấy trường đc nêu trên, không biết có thể nộp vào chi nhánh nhóm 3 được không vậy mọi người. Thanks.

Tự cảm thấy cái số mình vẫn may mắn chán...Đang định k đi nộp hồ sơ nữa vì các chi nhánh tuyển ít quá, sợ không có chỗ cho mình, hôm nay nhận được tin Bắc HN tuyển 15 người, híc, lại phải chiến đấu thôi, được cái cũng gần nhà nữa.:D

Mọi người cho em hỏi chút, em mới ra trường ko có kinh nghiệm gì thì phần kinh nghiệm trong phiếu thông tin ứng viên xóa bỏ được ko, để trống nhìn xấu quá.

Mọi người cho em hỏi chút, em mới ra trường ko có kinh nghiệm gì thì phần kinh nghiệm trong phiếu thông tin ứng viên xóa bỏ được ko, để trống nhìn xấu quá.
bạn cứ để đó thôi, không nên thay đổi mẫu thông tin ứng viên ấy, k có kinh nghiệm là chuyện bình thường mà.

- - - Updated - - -

Đợt này nộp Vietin có mất phí ko mấy bạn? :3
Các bạn đã nộp lúc chưa có thêm 99 chỉ tiêu thì k mất phí 100k, còn lần này chắc...cũng k mất luôn.:D

Tín dụng chạy bằng chân chắc bị chỉ tiêu đè chết, còn mỗi TTTM mà mình còn chả nhớ L/C là gì nữa làm sao mà nộp, thôi chờ từ đây tới 13/6 nếu MB ko gọi thì mình nộp Vietin thôi, sẵn đi công chứng giấy tờ cao học UEH lun :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên