Không biết các bạn có biết vị trí tín dụng DN bên VCB HCM lương thưởng cụ thể ra sao không nhỉ, không biết có cao không. Mình nghe bảo CN lớn nhưng do đông nhân viên nên mức thưởng có khi ít hơn một số chi nhánh nhỏ khác. :(
sao bạn biết là vị trí tín dụng Doanh nghiệp thế, mình cũng đậu vcb hcm đợt này, mình hỏi nhân sự, chị Liên bảo lên ký hợp đồng mới chia phòng ban,.. @@@, giờ mình còn ko biết mình vào tín dụng phòng nào :((

sao bạn biết là vị trí tín dụng Doanh nghiệp thế, mình cũng đậu vcb hcm đợt này, mình hỏi nhân sự, chị Liên bảo lên ký hợp đồng mới chia phòng ban,.. @@@, giờ mình còn ko biết mình vào tín dụng phòng nào :((

Có 4 phòng thôi: Phòng Khách hàng (Phòng khách hàng dn 1), Phòng Đầu tư dự án (Phòng KHDN 2), Phòng Khách hàng SME, Phòng khách hàng thể nhân

Sáng thứ 5 các bạn sẽ biết mình được phân công vào phòng nào nhé!

Các bạn nào chưa thể bắt đầu công vệc ngay, còn vướng bận việc bàn giao hồ sơ thì chuẩn bị tinh thần dự trước lùi thời gian đến nhận việc, có thể 1-2 tuần hoặc hơn nữa, đảm bảo khi sang chỗ mới dứt điểm được chỗ cũ và dành thời gian ở chỗ mới (cái này tại buổi gặp sẽ ý kiến luôn và viết một cái đơn là ok)

Thứ tự sẽ là, đến gặp mặt Giám đốc, quét dấu vân tay (phục vụ việc chấm công), khám sức khỏe. Sau khi có kết quả khám sức khỏe mới đến vệc ký hợp đồng, nhận phòng ban... Đại loại là như vậy :) Bác nào có bệnh nguy hiểm thì cẩn thận nhé :)))

Có 4 phòng thôi: Phòng Khách hàng (Phòng khách hàng dn 1), Phòng Đầu tư dự án (Phòng KHDN 2), Phòng Khách hàng SME, Phòng khách hàng thể nhân

Sáng thứ 5 các bạn sẽ biết mình được phân công vào phòng nào nhé!
mình cũng biết là có 4 phòng, mà sao lại là sáng thứ 5 đó bác, chế Liên báo em là sáng thứ 3, ngày 27/10, lên ký hợp đồng thử việc, rồi mới thông báo chính thức chia về phòng nào,... chế Liên báo bác thứ 5 nào nữa đấy nhở,.. bác làm em hoang mang

mình cũng biết là có 4 phòng, mà sao lại là sáng thứ 5 đó bác, chế Liên báo em là sáng thứ 3, ngày 27/10, lên ký hợp đồng thử việc, rồi mới thông báo chính thức chia về phòng nào,... chế Liên báo bác thứ 5 nào nữa đấy nhở,.. bác làm em hoang mang
Bác í nói về SGD bác à :)) Cám ơn anh/chị Ruacon92 nhé :D Chuẩn bị tinh thần mất ít máu :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên