VCB Nha Trang đã phỏng vấn xong, các bạn đậu chuẩn bị đi làm.
VCB Khánh Hòa chưa phỏng vấn, điểm thì chấm xong HO gửi về hết cho các CN từ lâu rồi, còn bao giờ phỏng vấn thì chúa biết :)
Chi nhánh Khánh Hoà là chi nhánh kỳ lạ nhất hệ thống khi giờ này còn báo là chưa có kq test

Mình vừa lên lấy giấy báo rồi. Thấy danh sách có 48 người được PV vị trí tín dụng

Như vậy là gấp 3 lần số lượng được tuyển.

Bạn ơi danh sách xếp theo alphabe nhỉ? Ý tớ là theo tên đó :( bạn pv vị trí gì lúc lúc mấy giờ thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
không đâu bạn.Hình như theo aphabe đấy.t tên vần đầu đầu nên phỏng vấn trước đó

Theo điểm đấy bạn, ai phỏng vấn đầu tiên là người ấy điểm thi vòng 2 (vòng thi viết) cao nhất.
Tuy nhiên theo như mình thấy thường những người cao điểm nhất lại ít khả năng đậu @.@ ko hiểu vì sao luôn.
Bên mình có một bạn điểm thi thấp nhất danh sách nhưng lại đậu PV trong khi chi nhánh lấy có 1 người o_O

Theo điểm đấy bạn, ai phỏng vấn đầu tiên là người ấy điểm thi vòng 2 (vòng thi viết) cao nhất.
Tuy nhiên theo như mình thấy thường những người cao điểm nhất lại ít khả năng đậu @.@ ko hiểu vì sao luôn.
Bên mình có một bạn điểm thi thấp nhất danh sách nhưng lại đậu PV trong khi chi nhánh lấy có 1 người o_O[/QU
Thế này chắc tui khả năng tạch cao nhỉ :(((((((((((((.Lo quá, lo quá

Bên mình có một bạn điểm thi thấp nhất danh sách nhưng lại đậu PV trong khi chi nhánh lấy có 1 người o_O
em là người được pv thứ 4 nè bác , hux

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back