Hic, Các bạn trên này có ai ngoài bạn Khoan đi lam VCB HCM chưa ạ, sáng nay m gọi lên CN hỏi, bên đó báo chưa có KQ, hỏi có bạn nào được báo chưa, bên đó cũng báo chưa nữa. Hok biết sao luôn, cần 1 kq rõ ràng để khỏi hoang mang.huhu
tên Kim Ngân giống một đứa bạn gd 456 mình thế nhờ, hehe, bạn thi kế toán, giao dịch phải hok,
t cũng đang đợi kq pv đây, hiu hiu, sốt ruột với VCB HCM mất thôi,..... :((((

Vừa được SGD gọi mai lên nhận giấy báo chủ nhật này đi phỏng vấn.T thi vị trí giao dịch viên.Có ai có kinh nghiệm gì chỉ tớ với.Hồi hộp quá không biết bắt đầu từ đâu bây giờ

Mình vừa lên lấy giấy báo rồi. Thấy danh sách có 48 người được PV vị trí tín dụng

Như vậy là gấp 3 lần số lượng được tuyển.

tớ pv chiều t4 tuần trước, chiều nay mới có giấy báo c ạ
Mình pv VCB Hà Nam thứ 5 tuần trc. Thứ 2 có 1 em làm ở đó bảo là "ai đỗ thì hnay đi làm rồi". Nản quá. Vẫn cứ trơ mặt gọi cho phòng nhân sự. mấy anh chị lại bảo là "chưa có đâu em, chắc phải hết tuần này mới có kqua". Hnay vẫn chưa thấy kqua j.
Liệu có khi nào anh chị ấy nghe đt nhiều quá nên trả lời thế không nhỉ? Nhưng theo t nghĩ thì sau khi pv xong, nsu cũng cần có thời gian để trình duyệt danh sách chứ nhỉ? Bạn nào có kinh nghiệm vụ này cho xin ý kiến với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên