Ai nói cho bạn vậy? Chiều nay t gọi lên mà chị Mộng Lành trưởng phòng hcns vcb khánh hoà kêu ho chua gui kq mà :([/QUOT
Gần nhà mình có một anh làm ở đó. Mình sốt ruột quá nên nhờ anh hỏi mới bít ngân hàng đã phỏng vấn xong hôm 3/10, lấy 8 người, lúc nghe mình cũng sốc lắm. Nếu rớt thì nói rớt dc rùi, ứng viên cũng ko gọi điện làm phiền nữa, ko hiểu sao lại cứ trả lời như thế làm mình hi vọng. Nhưng nghĩ lại kết quả đã có lâu rồi, chi nhánh cũng ko bận đến mức ko xếp nổi lịch phỏng vấn. Tạm biệt VCB vậy.

Gần nhà mình có một anh làm ở đó. Mình sốt ruột quá nên nhờ anh hỏi mới bít ngân hàng đã phỏng vấn xong hôm 3/10, lấy 8 người, lúc nghe mình cũng sốc lắm. Nếu rớt thì nói rớt dc rùi, ứng viên cũng ko gọi điện làm phiền nữa, ko hiểu sao lại cứ trả lời như thế làm mình hi vọng. Nhưng nghĩ lại kết quả đã có lâu rồi, chi nhánh cũng ko bận đến mức ko xếp nổi lịch phỏng vấn. Tạm biệt VCB vậy.
Bạn nói tới chi nhánh nào vậy ạ?

Hic ai pass phỏng vấn VCB Việt Trì hú em một tiếng nhé! Cho đỡ mất công đợi chờ :(:(:(

SGD với HCM là 2 chi nhanh đặc biệt của hệ thống. Một phòng ở đây có khi ba bốn chục người, đông hơn cả 1 CN nhỏ nữa. Cho nên mình nghĩ việc tuyển dụng cũng sẽ khác, không như CN . (PV từng phòng một chẳng hạn)

Các bạn nên bình tĩnh, không nên xoắn. Nhất là khi chú Hào mới đi làm hôm qua. Sau hơn 1 tuần nghỉ thì có rất nhiều việc cần ưu tiên giải quyết trước, việc tuyển dụng này không phải ưu tiên số 1 đâu.
Anh tester ơi, anh có thể hỏi thăm dùm em chi nhánh Khánh Hoà đã có kq test chưa đk? Và nếu có r thì đã pv ngày nào r, em hoang mang qá, khi cứ gọi lên CN là họ bảo chưa có kq test, k biết nên tin vào đâu nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên