ah , cái này thì lúc pv , mỗi thành viên có 1 bộ hồ sơ trên tay , vào có thang điểm 50 , rồi họ chấm riêng , rồi tập hợn lại thành cái biên bản pv , còn điểm thi thì tách rồi , không cộng vào , nhưng nếu 2 thí sinh bằng điểm pv thì họ lấy thí sinh có điểm thi cao hơn. và ngược lại.
bạn cho mình hỏi chút, phỏng vấn khoảng bao lâu thì có kết quả vậy ? mình phỏng vấn thứ 4 tuần trước, ngày30/9 mà đến bây giờ chưa có thông báo, thấy lo quá.

hi ca nha anh chi nao biet thuong thi sau bao lau se co ket qua phong van, CN minh tuyen 1 phong van 3 nguoi, 02 co nu va minh. hic doi hoai ko biet the nao

Chi nhánh Khánh Hòa đã phỏng vấn xong từ 3/10 rùi nha. Bạn nào chi nhánh Khánh Hòa ko dc gọi giống mình thì đừng chờ nữa. Hix, hơi bùn một phần vì rớt, một phần vì cách đối xử của chi nhánh với ứng viên, chiều 2/10 còn gọi lên chi nhánh, lúc nào họ cũng trả lời chưa có, làm mình tin tưởng đợi đến tận giờ. Nếu ko nhờ một người quen nói cho bít thì...

Chi nhánh Khánh Hòa đã phỏng vấn xong từ 3/10 rùi nha. Bạn nào chi nhánh Khánh Hòa ko dc gọi giống mình thì đừng chờ nữa. Hix, hơi bùn một phần vì rớt, một phần vì cách đối xử của chi nhánh với ứng viên, chiều 2/10 còn gọi lên chi nhánh, lúc nào họ cũng trả lời chưa có, làm mình tin tưởng đợi đến tận giờ. Nếu ko nhờ một người quen nói cho bít thì...
Ko bất ngờ.
Hôm nào cũng liên tục có người gọi khiến họ bực mình thì nhận đc 1 câu trả lời như vậy cũng ko khiến ai bất ngờ cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq
Back
Bên trên