Chắc lần này bạn nhím thử 1 lần cuối. :)

Trầy trật 3 lần chỉ để tìm một chỗ đứng trong lòng VCB. Mà cũng lạ. VCB to như vậy. Bự như vậy. Quy mô hàng ngàn người như vậy mà VCB không thể cho bạn nhím một chỗ đứng trong lòng VCB. :( Chắc mình chưa đủ tốt :(

Cho nhím rớt là điều duy nhất mà VCB đã làm. Khi bạn nhím không phải là sự lựa chọn duy nhất đối với VCB. Vì còn nhiều người tốt hơn bạn nhím mà. :(

Quá nhợ cho cán bộ ^^ Cố lên bạn ^^ về làm đồng nghiệp nào ^^

chi nhánh sở giao dịch có chưa mọi người, mòn mỏi quá :'(
mình cũng thi SGD, ko biết là tạch quá sâu hay là như nào :)) nhưng đến giờ thì chưa biết kết quả gì bạn ạ, Tóm lại là xác định luôn cho đỡ mệt đầu bạn ạ, Vào VCB cũng chỉ là một đường đi, ko đi đường này ta đi đường khác, ^^ trông ngóng mất thời gian mà ko làm được gì bạn ạ ^^

há há , bác đá xoáy em đấy à .mấy hôm nay em bận chuyển giao việc giao nhận nên hok online được , cái này mới đọc cũng thấy hay nè bác , ngồi mò cái này cũng hay

ở trên UB này ,có rất nhiều bạn còn biết trước mình , mình chỉ theo sau đuôi thôi, nếu bác nào không tin thì cứ cho rằng em nói chơi đi ha, cho khoẻ cái đầu khỏi nghĩ ngợi lung tung
hjhj , rồi phiền nhau nữa.
+trên cái Biên bản (v/v phỏng vấn thí sinh dự tuyển dụng nhân viên mới) em thấy có dòng Thực hiện theo Công văn số 515/vcb-ttcb&đt ngày 16/09/2015 của phòng ttcb&đt Ngân Hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam, về việc kết quả thi viết tuyển dụng cán bộ Chi Nhánh,
rồi 1 danh sách đính kèm
+ Trong quá trình phỏng vấn , các thành viên phỏng vấn đã xem xét các thí sinh về chuyên môn nghiệp vụ, kiến thức kinh tế, xã hội, giao tiếp, ứng xử,tác phong,hình thức,năng khiếu....
+Hội đồng pv chấm theo thang điểm 50 vd: 44/50, 20/50
+Căn cứ theo kết quả phỏng vấn, các thành viên trong hội đồng thảo luận và thống nhất 100% ý kiến đồng ý ( bạn nào được đồng ý thì có tên)
+Các thí sinh đưa vào danh sách dự phòng và bảo lưu danh sách dự phòng đến 31/12/2015 có tên như sau: ( mấy bạn pv rồi , nhưng điểm thấp hơn).
P/s : Đừng hỏi em tại sao em biết nhá : ;) no comment:D
Kết quả vòng thi viết không được cộng vào kết quả vòng phỏng vấn rồi chia đôi nhỉ?
Sang vòng pv là các ứng viên lại được cào bằng hết nhỉ?

Kết quả vòng thi viết không được cộng vào kết quả vòng phỏng vấn rồi chia đôi nhỉ?
Sang vòng pv là các ứng viên lại được cào bằng hết nhỉ?
không có cào bằng đâu bác , những thí sinh nào cao điểm hơn ở vòng viết thì pv trước đến khi đủ chỉ tiêu thì ngưng chứ không pv hết vd: đậu viết 20 nhưng chỉ tiêu 3 thì pv 8 9 là cùng , nên bạn nào ít điểm thi viết hơn thì dù có đạt điểm sàn cũng hok dc pv ạ . Còn việt cộng chia điểm ntn thì em pó chiếu...

không có cào bằng đâu bác , những thí sinh nào cao điểm hơn ở vòng viết thì pv trước đến khi đủ chỉ tiêu thì ngưng chứ không pv hết vd: đậu viết 20 nhưng chỉ tiêu 3 thì pv 8 9 là cùng , nên bạn nào ít điểm thi viết hơn thì dù có đạt điểm sàn cũng hok dc pv ạ . Còn việt cộng chia điểm ntn thì em pó chiếu...
ý bạn ấy là trong 8,9 bạn được gọi đi phỏng vấn thì ngân hàng có cào bằng không hay là vẫn tính điểm thi vào với điểm phỏng vấn ấy

nếu em nhớ không lầm thì chủ nhật ngày 27.9.15 thì đã có điểm rồi ạ, còn pv hay chưa thì em hok làm sao nik được hj
Bác quả là người đi trước mọi người :D
Nhưng theo mọi ng nói là sếp SGD đi công tác 5/10 về nhưng bh vẫn ko thấy gì

ý bạn ấy là trong 8,9 bạn được gọi đi phỏng vấn thì ngân hàng có cào bằng không hay là vẫn tính điểm thi vào với điểm phỏng vấn ấy
ah , cái này thì lúc pv , mỗi thành viên có 1 bộ hồ sơ trên tay , vào có thang điểm 50 , rồi họ chấm riêng , rồi tập hợn lại thành cái biên bản pv , còn điểm thi thì tách rồi , không cộng vào , nhưng nếu 2 thí sinh bằng điểm pv thì họ lấy thí sinh có điểm thi cao hơn. và ngược lại.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên