Bạn @khoan thi td cn hcm hqua hnay đã có kq rồi, k biết kế toán sẽ thế nào đây :( chắc cũng sớm có kq thôi. K mong chờ gì mấy và đến giờ vẫn chưa hết bất ngờ, mình chưa từng pv ở đâu mà hỏi nhanh như vậy cả :(

Bạn @khoan thi td cn hcm hqua hnay đã có kq rồi, k biết kế toán sẽ thế nào đây :( chắc cũng sớm có kq thôi. K mong chờ gì mấy và đến giờ vẫn chưa hết bất ngờ, mình chưa từng pv ở đâu mà hỏi nhanh như vậy cả :(
Pv thường có kết quả nhanh lắm, mai ko thấy gọi là bik tạch r. 3 ng cuối cùng pv ko đc 5p, trog đó có mình. :(

Pv thường có kết quả nhanh lắm, mai ko thấy gọi là bik tạch r. 3 ng cuối cùng pv ko đc 5p, trog đó có mình. :(
Nhận ra bạn rồi :)) bạn với mình nhìn nhau cười miết những phút cuối hehe :))

Mà bạn @khoan ơi, mình hỏi này có gì k phải bạn đừng giận nhé. Thông tin hcns gọi báo bạn pass pv là chính thức chưa hay vẫn là nội bộ? Mình k có ý gì đâu chỉ là lần trc có kq test bạn cũng dc báo sớm hơn, lại còn báo bằng đt nữa trong khi dân đen tụi mình chỉ có mail thôi. Mình hỏi để cố hy vọng thêm tí nữa thôi àh :(

Theo mình biết sáng hôm thứ 2, CN HCM phỏng vấn tín dụng thì mới chỉ có bạn khoan đc báo đậu. Vậy nên, ngày mai mọi người ráng ôm điện thoại chờ thêm một ngày nữa đi. Còn hy vọng mak ^^ ( dù mềnh cũng đc 5p :()
Mak bạn thoan có phải là bạn duy nhất mang cavat ko ta? Nhớ là chỉ có 1 bạn mang cavat. Chúc mừng bạn nhé @_@

Ai ở lại là thể hiện tinh thần gắn bó hơn......=))
Bác được về trước là sớm có tin vui đấy ạ,;) có phải ai cũng đc cho ra về luôn đâu:(
Ko
Ai ở lại là thể hiện tinh thần gắn bó hơn......=))
Bác được về trước là sớm có tin vui đấy ạ,;) có phải ai cũng đc cho ra về luôn đâu:(
ko phải là mình đc về sớm, mà là vì mình chỉ xin ra ngoài 1 lát nên phải về phòng ngay, nên mình ko ngồi đợi dc :(

e vừa pv xong chi nhánh Hà Nội, buồn ơi là sầu,về cứ ngẩn ngơ suốt dọc đường. Chuẩn bị đủ thứ cả anh lẫn việt, cả về ngân hàng lẫn nghiệp vụ, nào là ca hát nữa ....Vào giới thiệu đc bản thân đến 2,3 phút bị out :eek:. Xung quanh nhìn anh/chị có kinh nghiệm mà phát thèm:(. Nỡ lòng nào lại lạnh lùng đuổi e sớm như vậy :(:(
Bác nói cái gì mà lại 2, 3 phút thì out thế??? Em cũng Hà Nội nhưng tạch mẹ nó vòng viết, nghe bác cmt mà em muốn la liếm tí. :D

Theo mình biết sáng hôm thứ 2, CN HCM phỏng vấn tín dụng thì mới chỉ có bạn khoan đc báo đậu. Vậy nên, ngày mai mọi người ráng ôm điện thoại chờ thêm một ngày nữa đi. Còn hy vọng mak ^^ ( dù mềnh cũng đc 5p :()
Mak bạn thoan có phải là bạn duy nhất mang cavat ko ta? Nhớ là chỉ có 1 bạn mang cavat. Chúc mừng bạn nhé @_@
Bạn mang cavat ko phải bạn khoan đâu nhé :D

Bác nói cái gì mà lại 2, 3 phút thì out thế??? Em cũng Hà Nội nhưng tạch mẹ nó vòng viết, nghe bác cmt mà em muốn la liếm tí. :D
Thật ra mình đăng ký thi ở sở cơ nhưng sở đủ chỉ tiêu r, được đem vớt lại ở chi nhánh HN :( Giới thiệu những gì mh có thôi, xong a/c bảo chưa có kinh nghiệm thì cũng k có gì để hỏi.
Gthiệu xong, chị "nhân vật chính" ở giữa hỏi mỗi 2 câu nữa là " Em có run không?, chị thấy em khá tự tin" chốt câu cuối " Em có vẻ tốt tiếng anh hơn tiếng việt (theo như CV )mà cũng chả hỏi thêm để biết trình độ mh gtiếp t/a thế nào :eek:" ..RỒi thân ái chào em nhá :(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên