chúc mừng bác nha , em thấy thông tin ở Kỳ đồng có sớm lắm , hình như em nhớ không lầm là sáng pv chiều dc gọi rồi , gần như ở Bắc Sài Gòn nhỉ. chắc họ đang khẩn trương cho tháng sau , mà cn kỳ đồng tuyển nhiều vị trí mới quá bác ,
Chúc mừng bác đỗ nha :D
Mong bác theo topic đến cùng vì em có vài điều muốn xin kinh nghiệm của bác nữa mà SGD của em chưa có kết quả gì cả
Mong bác giúp đỡ em, một người luôn ủng hộ bác khi bị ng khác lên án :D

e vừa pv xong chi nhánh Hà Nội, buồn ơi là sầu,về cứ ngẩn ngơ suốt dọc đường. Chuẩn bị đủ thứ cả anh lẫn việt, cả về ngân hàng lẫn nghiệp vụ, nào là ca hát nữa ....Vào giới thiệu đc bản thân đến 2,3 phút bị out :eek:. Xung quanh nhìn anh/chị có kinh nghiệm mà phát thèm:(. Nỡ lòng nào lại lạnh lùng đuổi e sớm như vậy :(:(

e vừa pv xong chi nhánh Hà Nội, buồn ơi là sầu,về cứ ngẩn ngơ suốt dọc đường. Chuẩn bị đủ thứ cả anh lẫn việt, cả về ngân hàng lẫn nghiệp vụ, nào là ca hát nữa ....Vào giới thiệu đc bản thân đến 2,3 phút bị out :eek:. Xung quanh nhìn anh/chị có kinh nghiệm mà phát thèm:(. Nỡ lòng nào lại lạnh lùng đuổi e sớm như vậy :(:(
Chắc bạn đẹp trai/xinh gái quá chứ gì? :D

cảm ơn bác đã động viên , à các bác ạ , kinh nghiệm chung của em là trả lời câu nào đó dứt khoát , đừng để lòi đuôi ra, tự làm khó cho mình
hôm bữa , có 1 bạn dc hòi ,
1) trong 2 tháng gần đây, trung quốc phá giá nội tệ , ảnh hưởng gì đến xnk của vn ?
, thì bạn ấy trả lời là , ảnh hưởng không tốt cho vn ( thật ra câu này trả lời là tích cực cho 1 số lĩnh vực này, và tiêu cực cho 1 số lĩnh vực khác liên quan) rồi ban pv hỏi xoáy vào , zậy sao ảnh hưởng không tốt ?:confused: không tốt cái gì ?:confused: không tốt cho ai ?:confused: ai sẽ bị thiệt nhiều nhất ? :confused:( em ngồi ở ngoài mà nói trong bụng : thấy mẹ chưa , cắn lưỡi:confused:)
rồi còn phán là tỷ giá hiện đang tăng đáng kể so với trước đây , rồi BGĐ lại hòi xoáy vào : zậy tỉ giá hiện tại là bao nhiêu ? :confused:, tỷ giá đó niên yết ở đâu? :confused: . tỷ giá vcb áp dụng theo quy tắt nào :confused:, vậy theo em hiện tại , vậy thông qua tỷ giá ,em thấy được gì ?:confused:( cái này em nghị cỡ ngân hàng TW mới trả lời nổi)
=> hỏi đúng 1 vấn đề thôi , mà bác ấy tự vẽ ra mấy cái mình hok rõ để cho các sếp kia nắm đuôi , hỏi 1 chủ để , trả lời không dc 9 câu liên tục , thì em cũng xác đinh với bác ấy rồi ạ.
Anh i bị hỏi câu như này thì xử lí ntn cho nó ngon lành tí đây ạ?

Bạn nào chiều nay phỏng vấn TÍN DỤNG tại CHI NHÁNH HÀ NỘI nhỉ,.mình về trước không biết cuối giờ phỏng vấn các anh chị thông báo gì vậy các bạn.

Vừa pv về, buồn ơi là sầu. CN hẹn 9g15, 8g45 đã đến, ngồi đợi cùng các bạn khác đến tận 11g30 mới đc vào pv. Vì hết giờ rồi nên nhóm những người pv cuối đều vào chớp nhoáng, 5ph là xong 1 bạn rồi :( chẳng bù mấy bạn pv trước ai cũng vào 15-20ph, có bạn vào 30ph nữa.
sáng nay tui cũng pv nek, pv cuối cùng luông, cũng hỏi tí xíu rồi ra haz :(

Bạn nào chiều nay phỏng vấn TÍN DỤNG tại CHI NHÁNH HÀ NỘI nhỉ,.mình về trước không biết cuối giờ phỏng vấn các anh chị thông báo gì vậy các bạn.
Ai ở lại là thể hiện tinh thần gắn bó hơn......=))
Bác được về trước là sớm có tin vui đấy ạ,;) có phải ai cũng đc cho ra về luôn đâu:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,541
Thành viên mới nhất
mksportsite1
Back
Bên trên