Cảm ơn bác đã chia sẻ ạ, nói thật em là bị hỏi như bác chắc em tạch quá :eek::oops::eek:
dạ bác lý do em trả lời dc thì em nghĩ có 4 cái
1 ) là do em qua nhiều chi nhánh , gần 11 chi nhánh trên địa bàn , trùng ngay lúc pv các bạn , Bắc SG , Đông SG , Nam SG , Bến Thành , Phú Thọ , rồi Kỳ Đồng và Bình Chánh ,... nên em rút được kinh nghiệm những câu hỏi ạ
2) em nộp vào chi nhánh hiện tại vì em khá quen thuộc với phong cách làm việc chung và các hoạt động của CN , và nếu dc thì em chỉ xin vào làm pgd trước chứ không xong vào hội sở (Biết người biết ta, trăm trận trăm thắng,) chứ trước đây em tính Tân Bình cho gần vì em ở gần siêu thị trên đường Nguyễn Oanh, Gò Vấp
3) em hy vọng là giúp dc mấy bác trên này , dù nhìu hay ít , có ích hay không thì thần linh sẽ phù hộ ( nhiễm cô dâu 8 tuổi ạ)
4) do may mắn bác à , em sợ em tạch từ vòng nộp hồ sơ rồi ạ, ai ngờ dc như vầy. vui quá đi mất

dạ bác lý do em trả lời dc thì em nghĩ có 4 cái
1 ) là do em qua nhiều chi nhánh , gần 11 chi nhánh trên địa bàn , trùng ngay lúc pv các bạn , Bắc SG , Đông SG , Nam SG , Bến Thành , Phú Thọ , rồi Kỳ Đồng và Bình Chánh ,... nên em rút được kinh nghiệm những câu hỏi ạ
2) em nộp vào chi nhánh hiện tại vì em khá quen thuộc với phong cách làm việc chung và các hoạt động của CN , và nếu dc thì em chỉ xin vào làm pgd trước chứ không xong vào hội sở (Biết người biết ta, trăm trận trăm thắng,) chứ trước đây em tính Tân Bình cho gần vì em ở gần siêu thị trên đường Nguyễn Oanh, Gò Vấp
3) em hy vọng là giúp dc mấy bác trên này , dù nhìu hay ít , có ích hay không thì thần linh sẽ phù hộ ( nhiễm cô dâu 8 tuổi ạ)
4) do may mắn bác à , em sợ em tạch từ vòng nộp hồ sơ rồi ạ, ai ngờ dc như vầy. vui quá đi mất
Tuần sau em pv rồi, cũng hy vọng may mắn sẽ mỉm cười với em. Chúc bác công tác tốt ạ, em quay về chuẩn bị pv đây ạ :D :p :D

Trời oiiiiiiiii bạn giỏi quá, ngưỡng mộ quá đi......
Nói thiệt là mình rất mong bạn đậu đấy (đặc biệt là sau cái vụ Nhím xù lông) bạn đậu quá xứng đáng
Mình mới pv sáng nay mà ko khả quan lắm
cảm ơn bác đã động viên , à các bác ạ , kinh nghiệm chung của em là trả lời câu nào đó dứt khoát , đừng để lòi đuôi ra, tự làm khó cho mình
hôm bữa , có 1 bạn dc hòi ,
1) trong 2 tháng gần đây, trung quốc phá giá nội tệ , ảnh hưởng gì đến xnk của vn ?
, thì bạn ấy trả lời là , ảnh hưởng không tốt cho vn ( thật ra câu này trả lời là tích cực cho 1 số lĩnh vực này, và tiêu cực cho 1 số lĩnh vực khác liên quan) rồi ban pv hỏi xoáy vào , zậy sao ảnh hưởng không tốt ?:confused: không tốt cái gì ?:confused: không tốt cho ai ?:confused: ai sẽ bị thiệt nhiều nhất ? :confused:( em ngồi ở ngoài mà nói trong bụng : thấy mẹ chưa , cắn lưỡi:confused:)
rồi còn phán là tỷ giá hiện đang tăng đáng kể so với trước đây , rồi BGĐ lại hòi xoáy vào : zậy tỉ giá hiện tại là bao nhiêu ? :confused:, tỷ giá đó niên yết ở đâu? :confused: . tỷ giá vcb áp dụng theo quy tắt nào :confused:, vậy theo em hiện tại , vậy thông qua tỷ giá ,em thấy được gì ?:confused:( cái này em nghị cỡ ngân hàng TW mới trả lời nổi)
2) mặt áo trắng ngắn tay , quần đen nhưng nhầu , đầu tóc thì ôi thôi ,.... ra về không chào hỏi ai , không xếp lại ghế , không cuối đầu, .........
=> hỏi đúng 1 vấn đề thôi , mà bác ấy tự vẽ ra mấy cái mình hok rõ để cho các sếp kia nắm đuôi , hỏi 1 chủ để , trả lời không dc 9 câu liên tục , thì em cũng xác đinh với bác ấy rồi ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên