cố lên bạn , đừng từ bò , để dc thi vcb năm nay , sau khi ra trường , mình làm công nhật ở oceanbank , tối về chạy bàn ở urban , rồi bây giờ là chuyển thư ,... rồi cũng sẽ qua mà bác.
Uhm. Lúc nào mình cũng nghĩ thế nên đã quyết tâm thi mặc dù ra trường đã mấy năm rồi, kiến thức rơi rụng nhiều. Chỉ e chưa đi được lại bị hi sinh thôi. Rủi ro lắm nhưng k dám nghỉ, tất cả cũng vì miếng cơm manh áo

cn Kỳ Đồng cũng có 1 bạn pv đầu tiên đc hỏi 30p nhưng xoay quanh nghiệp vụ và tình huống của tín dụng (pv vt gdv) :3
còn lại đa phần là 5-15p :3
em cũng đc biết là cn KĐ có kết quả rất nhanh, chị nhân sự kêu 1,2 ngày có kq làm mình hơi shock. cho e hỏi là kq này ko cần đưa lên HO duyệt ạ?
Ủa? bạn ơi, chị nhân sự kêu 1,2 ngày có kết quả luôn hả?

cố lên bạn , đừng từ bò , để dc thi vcb năm nay , sau khi ra trường , mình làm công nhật ở oceanbank , tối về chạy bàn ở urban , rồi bây giờ là chuyển thư ,... rồi cũng sẽ qua mà bác.
Anh ơi cho e hỏi ngu tí "làm công nhật" là làm gì ạ??? :oops:

CN Hải Phòng cũng có kết quả rồi, thông báo cho bạn nào quan tâm :D . Bạn nào có kinh nghiệm pvan VCB thì chia sẻ lại để mình tham khảo nhé :) . Thử sức mình chứ dù sao vẫn khá quyến luyến với bank hiện tại :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên