Mình cũng k nhớ đã hỏi j những j nữa. Giới thiệu bthan là cau hỏi kinh điển rồi. Còn lại xoay quanh CVC của mình. Nói chung mình tloi k như ý mình lắm do rối quá. Thế mà khi ra khỏi phòng mọi người bảo mình những 45p. Nhưng nói thật k khí rất vui vẻ dù mình có oạch ở đây. À mình GDv nhé
Bác tận 45p, bọn e pv mỗi ng <10p, chả biết thế nào...

cn Kỳ Đồng cũng có 1 bạn pv đầu tiên đc hỏi 30p nhưng xoay quanh nghiệp vụ và tình huống của tín dụng (pv vt gdv) :3
còn lại đa phần là 5-15p :3
em cũng đc biết là cn KĐ có kết quả rất nhanh, chị nhân sự kêu 1,2 ngày có kq làm mình hơi shock. cho e hỏi là kq này ko cần đưa lên HO duyệt ạ?

cn Kỳ Đồng cũng có 1 bạn pv đầu tiên đc hỏi 30p nhưng xoay quanh nghiệp vụ và tình huống của tín dụng (pv vt gdv) :3
còn lại đa phần là 5-15p :3
em cũng đc biết là cn KĐ có kết quả rất nhanh, chị nhân sự kêu 1,2 ngày có kq làm mình hơi shock. cho e hỏi là kq này ko cần đưa lên HO duyệt ạ?
PV đầu tiên bao giờ cũng lâu như thế đó. Toát mồ hôi. Nhưng độ dài cuộc phỏng vấn đôi khi ko phải tín hiệu của việc đậu nên chưa bít thế nào. Nhưng miễn là đừng có dưới 5 phút là được rồi.

K biết bao giờ SGD có kq đây. Lâu quá, VCB là cơ hội cuối cùng của mình năm nay rồi. K dám hi vọng nhiều vì TA làm k tốt lắm. BIDV đã k tiếp nhận mặc dù tự thấy thi khá tốt 2 vòng, kq trượt sát nút. K dám xin nghỉ công việc hiện tại mặc dù công việc rất áp lực và rủi ro. Thực sự k bao giờ nghĩ nghiệp banker của mình ra nông nỗi như hiện tại. VCB ơi...

Chi nhánh Tiền Giang đã có kết quả rồi nhé, mình vừa được gọi chiều nay lúc hơn 5h.

K biết bao giờ SGD có kq đây. Lâu quá, VCB là cơ hội cuối cùng của mình năm nay rồi. K dám hi vọng nhiều vì TA làm k tốt lắm. BIDV đã k tiếp nhận mặc dù tự thấy thi khá tốt 2 vòng, kq trượt sát nút. K dám xin nghỉ công việc hiện tại mặc dù công việc rất áp lực và rủi ro. Thực sự k bao giờ nghĩ nghiệp banker của mình ra nông nỗi như hiện tại. VCB ơi...
cố lên bạn , đừng từ bò , để dc thi vcb năm nay , sau khi ra trường , mình làm công nhật ở oceanbank , tối về chạy bàn ở urban , rồi bây giờ là chuyển thư ,... rồi cũng sẽ qua mà bác.

Hôm qua thấy b nào hỏi cn chương dương mà nay quay lại tìm mãi k thấy đâu r :'(. Có b nào cn chương dương có thông tin gì chưa ạ. Hóng quá sốt hết cả ruột

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên