thật sự rất chia buồn với các bạn không có tên trong danh sách phỏng vấn.
nhưng các bạn đừng quá thất vọng. thua keo này ta bày keo khac. và nếu các bạn thực sự yêu thích vi ci bi thì các bạn vẫn có thể ôn và thi lại năm sau. thi cái này cũng như thi đại học, 1 người phải vượt qua mấy chục người để dduocj vào danh sách phỏng vấn.( dù có tên trong ds đó vẫn chưa phải là nv của vcb) nên vẫn rất rủi ro theo nghĩa của từ ngân hàng/
hôm nay dù bạn có tên trong danh sách hay ko có tên, dù là nv của vcb hay chưa chúng ta vẫn phải luôn nỗ lực và kết quả tốt sẽ đến với các bạn. chúc các bạn phỏng vấn tốt, các bạn khác lấy lại tinh thần.
Bạn này bị làm sao vậy :))) có biết ng ta nói cái j ko mà làm 1 thôi 1 hồi :)))

È hèm. Chi nhánh Hoàng Mai có rồi nhé. Bạn nào chi nhánh tớ tên là Như Hoa thì cũng đc gọi pv nhé! Có 3 bạn đc gọi đi pv vị trí gdv.
Mẹ ơi! Thi vietcom 3 lần liên tiếp thì lần này mới qua được vòng test. Cảm xúc quá!

Bạn nào chưa nhận được kết quả cũng đừng sốt ruột quá, chắc 1 vài chi nhánh chưa thu xếp được thời gian và người phỏng vấn nên chưa gọi thôi.
Mình vừa đi phỏng vấn về, chia sẻ thêm tí kinh nghiệm cho mọi người.
Chi nhánh mình lấy gấp 5 lần số lượng người cần tuyển đi phỏng vấn. Một số câu hỏi mà mình được hỏi:
1. Em có biết uống bia rượu ko, uống được nhiều không? (mình thi tín dụng)
2. Em có cách nào để thu hút khách hàng về với VCB?
3. Em có thể tự mình viết được dự án gì đó không?
4. Điểm mạnh, điểm yếu của em là gì?
5. Vì sao đang làm ở chỗ cũ tốt em lại muốn chuyển sang VCB?
6. Lượng khách hàng cũ của em có nhiều không?
7. Hỏi Tiếng Anh :)
Bắt đầu thì là mấy câu hỏi về giới thiệu bản thân sở thích này nọ .....

Chúc bạn nào chưa nhận được điện thoại thì sớm nhận được điện thoại đi phỏng vấn nha :D

È hèm. Chi nhánh Hoàng Mai có rồi nhé. Bạn nào chi nhánh tớ tên là Như Hoa thì cũng đc gọi pv nhé! Có 3 bạn đc gọi đi pv vị trí gdv.
Mẹ ơi! Thi vietcom 3 lần liên tiếp thì lần này mới qua được vòng test. Cảm xúc quá!
Bạn xem được danh sách à?

Chi nhánh Long Khánh ĐN các bác ợ. chúc các bác may mắn ạ ,

Bạn này bị làm sao vậy :))) có biết ng ta nói cái j ko mà làm 1 thôi 1 hồi :)))
Bạn nào chưa nhận được kết quả cũng đừng sốt ruột quá, chắc 1 vài chi nhánh chưa thu xếp được thời gian và người phỏng vấn nên chưa gọi thôi.
Mình vừa đi phỏng vấn về, chia sẻ thêm tí kinh nghiệm cho mọi người.
Chi nhánh mình lấy gấp 5 lần số lượng người cần tuyển đi phỏng vấn. Một số câu hỏi mà mình được hỏi:
1. Em có biết uống bia rượu ko, uống được nhiều không? (mình thi tín dụng)
2. Em có cách nào để thu hút khách hàng về với VCB?
3. Em có thể tự mình viết được dự án gì đó không?
4. Điểm mạnh, điểm yếu của em là gì?
5. Vì sao đang làm ở chỗ cũ tốt em lại muốn chuyển sang VCB?
6. Lượng khách hàng cũ của em có nhiều không?
7. Hỏi Tiếng Anh :)
Bắt đầu thì là mấy câu hỏi về giới thiệu bản thân sở thích này nọ .....

Chúc bạn nào chưa nhận được điện thoại thì sớm nhận được điện thoại đi phỏng vấn nha :D
b thi chi nhanh bao vay b :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back