để em giao chuyến cuối buổi sáng , xem nghía được gì hok , dù ai nói gì , thì em xem

dạ bác em học Dai hoc ngan hang khoá 25 ạ , trước em làm ở Oceanbank Nguyễn Văn Trỗi được 1 năm rồi .......sau đó em làm chuyển phát để trang trải chi phí ạ .
em tưởng bác dân ngoại đạo hehe, em thì làm sale nhưng vẫn apply thử cũng được vô vòng viết nhưng cơ hội đi tiếp hơi khó do nghiệp vụ chẳng biết gì :))

em tin bác, em biết là có kết quả hết rồi nhưng không hiểu sao anh Nhím lên người ta vẫn chối nhỉ, chắc sợ ứng viên ùn ùn kéo lên hỏi :(, tâm lý xác định là tạch rồi nên khỏi mất công chờ đợi :D
Dạ bác , với em thì kết quả phụ thuộc vào thái độ ạ , em bị CSGT thỗi hoài , nhưng khiêm tốn , dù biết mấy anh thổi sai hoàn thoàn nhưngnghe mắng chút thì thôi , hok bị gì hết ạ , riết đi qua khúc đó quen măt , vãy chào ạ .
cái này cũng như câu chuyện trâu chậm uống nước đục vậy , mún uống thì im lặng , nhè nhẹ ,tìm thời chơ mà đi uống , chứ rống lên ( à há , tao biết chổ có nước này), rồi tiên phong lao vào vũng nước thì hàng tá con khác cũng lao vào , vậy ruốt cuộc uống được gì ngoài sìn ? cái này là bài học em rút kinh nghiệm rồi ạ

Mình vừa qua phòng nhân sự của Sở giao dịch hỏi. Có một vài thông tin như sau :

1. Chưa có kết quả. Đang đợi giám đốc phê duyệt nữa. Tầm từ giờ đến hết tháng 9 sẽ có.
2. Lịch phỏng vấn cũng chưa có luôn. Gíam đốc đi công tác đến 5/10 mới về --> pv có rất sớm hoặc có thể rất muộn.
3. Kết quả vòng test - sẽ được thông báo qua tin nhắn điện thoại.

Mình vừa qua phòng nhân sự của Sở giao dịch hỏi. Có một vài thông tin như sau :

1. Chưa có kết quả. Đang đợi giám đốc phê duyệt nữa. Tầm từ giờ đến hết tháng 9 sẽ có.
2. Lịch phỏng vấn cũng chưa có luôn. Gíam đốc đi công tác đến 5/10 mới về --> pv có rất sớm hoặc có thể rất muộn.
3. Kết quả vòng test - sẽ được thông báo qua tin nhắn điện thoại.
cảm ơn thông tin của bạn nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back