em thấy danh sách kết thúc ở stt 53 thì em bào là 53 , còn gọi bao nhiu thì em thua bác ợ .có 4s để xem thôi bác . hux hux
cảm ơn bác nhé, bác Nhím và mọi người cứ chờ thêm xem, nếu mai không thấy động tĩnh gì là xác định tạch rồi đó, còn bác khoan tiết lộ nhiều thông tin như thế cũng quý lắm rồi, cảm ơn bác nhiều.
Anh Nhím không biết tên gì, do bác khoan nói sắp xếp theo abc nên tên nằm ở cuối may ra còn hi vọng chứ tên đầu thì khả năng rớt là cao :(. Em xác định tạch rồi, chúc mừng bạn khoan và các bạn khác nhé, chúc các bạn phỏng vấn tốt :D

em thấy danh sách kết thúc ở stt 53 thì em bào là 53 , còn gọi bao nhiu thì em thua bác ợ .có 4s để xem thôi bác . hux hux
Sao bác ko chộp lại phát, ... xem cho anh em luôn, hiu hiu, nghe số 53 là thấy có hy vọng rồi, ... 1% cũng sẽ sẽ chờ đợi vcb, vcb ơi, call me maybe <3, .... qua ngày mai là phải call luôn ns mới đc, .. :d

cảm ơn bác nhé, bác Nhím và mọi người cứ chờ thêm xem, nếu mai không thấy động tĩnh gì là xác định tạch rồi đó, còn bác khoan tiết lộ nhiều thông tin như thế cũng quý lắm rồi, cảm ơn bác nhiều.
Anh Nhím không biết tên gì, do bác khoan nói sắp xếp theo abc nên tên nằm ở cuối may ra còn hi vọng chứ tên đầu thì khả năng rớt là cao :(. Em xác định tạch rồi, chúc mừng bạn khoan và các bạn khác nhé, chúc các bạn phỏng vấn tốt :D
VCB HCM Tín dụng có 113 người thi. Bỏ thi tầm 20 người. Trong danh sách 113 người bạn nhím xếp thứ 8x đổ đi nên cũng hy vọng. Huhu :( hôm sau sinh con nhất định đặt tên con là TRƯỢT hoặc Tạch cho nó có vần T gần cuối bảng. Sau này nó thi VCB còn chút hy vọng như ba má nó : ((

Xin chia sẻ với bác @nhím xù lông và các anh chị em khác đã biết tin dữ :(
Riêng mình thì vẫn đang hóng :(
Mà đúng CNHCM toàn nhân tài không, theo bác @khoan thì có những bạn đạt 8,5; 9,5 ghê thiệt

nằm ở giữa bảng chữ cái tiếng việt
:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,759
Thành viên mới nhất
eetamtamcolq