Thế là xong, đoạn cuối giấc mơ, chia tay VCB. CN HCM đã gọi, điện thoại mình không đổ chuông.

Mình sẽ quay về với sếp già, làm trợ lý quèn vậy :'(
HU hu. Mình chi nhánh ngoài Bắc, ở đây lác đác vài chi nhánh có kết quả rùi. Chắc ngay sáng mai tớ gọi điện lên chi nhánh mới đc. Thấy bùn quá vì 5 tuần có dư chúng ta BÊN NHAU trong topic này, đoán già đoán non cách tính điểm đậu, số người đi pv rồi ngày có kết quả. Thế là từ mai chắc topic sẽ vắng bóng nhìu bạn lắm.:(

Chủ nhật là trung thu rồi mà đón hung tin tạch VCB thế này quả là buồn...

Đêm thu buồn lắm Chị Hằng ơi.
Chờ đợi dài cổ em đây chán nửa rồi.
Vi Ci Bi phỏng vấn có ai vô đó chửa?
Niềm tin xin chị hóa đậu nha.....
bác nhím cố lên ,đừng mất hy vọng bác , vì chiều nay họp xong là 3h30 , bắt đầu gọi là hơn 4h , thì em nghĩ còn sẽ gọi 2 3 ngày nữa , vì đậu cũng nhìu lắm bác , hình như hơn 53 bạn lận.

bác nhím cố lên ,đừng mất hy vọng bác , vì chiều nay họp xong là 3h30 , bắt đầu gọi là hơn 4h , thì em nghĩ còn sẽ gọi 2 3 ngày nữa , vì đậu cũng nhìu lắm bác , hình như hơn 53 bạn lận.
Sao biết 53 bạn vậy
Uhm. Nhím thi VCB Hồ Chí Minh
Rất tiếc là không có cơ hội phỏng vấn và làm đồng nghiệp với nhau, ở bên nhau cuộc đời còn lại rồi :(

khó nói quá bác , nhưng mà em có "nội bộ" ạ, gọi tới lượt em là người thứ 3 hà bác ơi , cái ds sắp theo abcd chứ hok phải theo điểm đâu bác , có 2 cột , 1 nv ,1 av , sum , và ghi chú , được gửi tới cn sáng nay khoảng 10h trong 1 phong bì có niêm phong , có bài thi và phách , rồi các sếp thành lập hội đồng 4 5 người gì á , rồi ráp phách lại , rồi lên danh sách gọi , và lên lịch pv ạ. em biết tới đâu em báo bác tới đó ạ ,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên