mong bác nói chuyện cẩn thận lại , không nên phát biểu như thế , có thông tin hết rồi đấy các bác , ở hcm hiện tại có kỳ đồng , bến thành , vĩnh lộc và bắc sài gòn , vì những đứa bạn học chung với em có gia đình làm tại đấy báo lại, em vừa gọi điện tức thì và đây là thông tin nội bộ , hành chánh đã nắm hết danh sách rồi. chỉ chưa thông báo ra thôi , giờ phút này đây , mọi người căn như dây đàn , em cũng zậy , đùa giỡn zui sướng gì các bác . em đang hóng đây , sáng giờ xin nghỉ làm để theo dõi đây.
Bác hỏi dùm em DS tử thần ở CN bến thành với :(

Các bạn ơi mình thi CN Bình Dương được gửi mail báo phỏng vấn rồi. Đau tim quá. Đợi điện thoại sáng giờ ko có tưởng rớt. Ai ngờ CN BD gửi mail. Các bạn check mail thử xem. ^^

@buinhan91hd chắc gọi người ko đạt trước....đậu sẽ được gọi sau :) mình thi TD...chúc bạn may mắn nhé
Có vẻ như bạn nói, ví dụ chủ nhật pv thứ 6 gọi, ai chuẩn bị trước thì tốt ai k nghĩ đỗ thì k kịp chuẩn bị, VCB trước giờ toàn gọi sát ngày pv, thôi cứ hi vọng. Cảm ơn bạn nhiều nhé

Mới nhận được cuộc gọi, của bảo hiểm Dai-Ichi Life, cứ mỗi lần hồi hộp, mong mỏi chỉ có mỗi bảo hiểm là quan tâm hỏi han : ((

CN Phú Thọ có tin tức gì chưa mọi người. Ai được mail (hay phone) gì rồi làm ơn báo với, khỏi phải thấp thỏm lo âu :(

Quá nhanh quá nguy hiểm, từ lúc nhận được điện thoại đến khi phỏng vấn chưa đầy 24h :((
Các bác oiw chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn đi ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,722
Thành viên mới nhất
i3ean Nguyen
Back