SAXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX,chán thật các bác ơi,e nhầm thật. Sau khi anh nhím thắc mắc em lên kiểm tra thì không phải số đt của VCB hưng yên, em gọi lại Ngân hàng Á Châu xin chào quý khách e tắt máy luôn. TRời ạ, thật oái oăm. EM xin lỗi các bác nhé, đang mừng giờ tụt cảm xúc luôn!Thật sự xin lỗi cả nhà

SAXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX,chán thật các bác ơi,e nhầm thật. Sau khi anh nhím thắc mắc em lên kiểm tra thì không phải số đt của VCB hưng yên, em gọi lại Ngân hàng Á Châu xin chào quý khách e tắt máy luôn. TRời ạ, thật oái oăm. EM xin lỗi các bác nhé, đang mừng giờ tụt cảm xúc luôn!Thật sự xin lỗi cả nhà
Thôi chúc bạn mai pv tốt nhé :D:p:D coi như tập dượt lấy kn đi pv VCB :D:p:D

Đang định gọi hỏi sao Hưng Yên có kết quả sớm thế :))))))) Phòng nhân sự đang nhiều việc lắm nên các bạn cứ bình tĩnh. Mình đang bội thực việc nên đình công nhảy lên đây nghe mọi người tâm sự đây =))))))))))

Bác ơi, bác mà ở đây chắc e xử lý bác vì tội gây yếu tim đấy >"<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back