@nhím xù lông : Em không biết anh Nhím ạ, bạn em hỏi giúp, chắc là chỉ hỏi người quen thôi. Chỉ biết điểm của em thôi chứ em cũng không biết tình hình chung thế nào :|
@tester777 : Bạn em hỏi ai thì em cũng không biết ạ :D

Bạn nói buồn cười
Người ta giỏi thì điểm cao chứ sao lại bảo đấy là bất lợi cho người điểm thấp được
Bạn mình thì BIDV điểm top 1 CN nhưng pv chán quá vẫn tạch
sr bạn, bạn đọc kỹ lại comment giùm mình ha, đừng vội phán bừa, nhưng nói chuyện lệch pha với bạn khó nói quá, ....
em tính sáng mai lên hỏi , mà ngại quá , tuần này lên 2 lần rồi các bác ạ

Tuyển tập trung nhưng mỗi chi nhánh tuyển riêng chứ sao mà người đăng ký chi nhánh Thanh Hoá nhưng lại được gọi pv ở chi nhánh Hà Giang???
Chuyện dễ hiểu ntn cũng phải hỏi
thì mình hỏi chung ở đây cho các bạn khác cùng biết , có phiền bác hok nhỉ ? vì em không hỏi cũng có bác khác hỏi .

@nhím xù lông : Em không biết anh Nhím ạ, bạn em hỏi giúp, chắc là chỉ hỏi người quen thôi. Chỉ biết điểm của em thôi chứ em cũng không biết tình hình chung thế nào :|
@tester777 : Bạn em hỏi ai thì em cũng không biết ạ :D
Huhm. Cảm ơn em.
Bên topic BIDV cái gì anh nhím cũng biết. Từ thông tin, điểm thi, .... và luôn trả lời cho ứng viên.

Vậy mà quay sang topic VCB thì anh nhím hoàn toàn mù tịt. Chẳng biết mô tê gì.

Đúng là vật đổi sao dời. Rừng làm ra diêm nhưng có ngày diêm thiêu rụi cả rừng :(

Thật sự sốt ruột quá đi mất, tính đến nay đã gần 1 tháng .....các bạn thỉnh thoảng giật tít biết điểm làm e đau tim đọc rừng coment 1, có ai hồi hộp như em.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên