ôi trời gì mà nhiễu loạn thông tin, ko sớm thì muộn cũng có thôi cái gì đến sẽ đến thi cũng thi rồi mh thấy có gì đâu mà mn đùng lo lắng nh quá.

Cho e hỏi vị trí kế toán nội bộ của vietcombank tại chi nhánh là làm những công việc gì và mưcs lương khoảng bao nhiêu? Ai biết trả lời giúp e vs ah.

Cho e hỏi vị trí kế toán nội bộ của vietcombank tại chi nhánh là làm những công việc gì và mưcs lương khoảng bao nhiêu? Ai biết trả lời giúp e vs ah.
Hạch toán chi tiêu nội bộ, lương của chi nhánh, hạch toán, quản lý tài sản, công cụ lao động, hạch toán khấu hao, quản lý thanh toán các hợp đồng thuê nhà, điện nước, mạng,... Căng nhất là thu chi, phải nắm vững các quy định về thu chi tài chính của VCB cũng như của nhà nước để đúng và đầy đủ.

Lương thì ngang giao dịch viên, kế toán tiền vay, thua tín dụng.

Haizz hôm nay không hiểu sao cứ thấp thỏm mãi ... đi làm mà lòng ko yên ... môi trường thì quá chán nản chỉ muốn nộp đơn luôn cho xong. Không biết VCB có thương tình mà cho em nó một cơ hội ko :(
Hồi đi thi VCB xong, chưa biết kết quả phỏng vấn ntn nhưng mình cũng nộp đơn xin nghỉ cmn việc. Quá chán môi trường nên quyết định ra đi dù có đỗ VCB hay không.

Bây giờ nghĩ lại thấy hồi ý mình trẻ trâu vãi, nhỡ chẳng may trượt VCB thì thất nghiệp lồi mồm ra mất. Đợt ý kiếm việc cũng khó khăn phết rồi.

Đang ngồi làm việc trong cơ quan có số lạ điện thoại gọi đến làm mừng hụt, ai dè gọi nhầm số, trời ơi sao lâu quá đếm từng ngày qua ngày hoài như vầy chắc sớm bạc đầu

Hồi đi thi VCB xong, chưa biết kết quả phỏng vấn ntn nhưng mình cũng nộp đơn xin nghỉ cmn việc. Quá chán môi trường nên quyết định ra đi dù có đỗ VCB hay không.

Bây giờ nghĩ lại thấy hồi ý mình trẻ trâu vãi, nhỡ chẳng may trượt VCB thì thất nghiệp lồi mồm ra mất. Đợt ý kiếm việc cũng khó khăn phết rồi.
Làm ở HO mà không ngóng được cho a em kết quả à

Mình cũng đang định như bạn đây ... có được hay ko chắc nay mai mình cũng nộp đơn xin nghỉ. Chán nản lắm rồi cái môi trường công việc này. Mong sao VCB thương tình dang rộng tay đón em vào lòng :rolleyes:

Mình cũng đang định như bạn đây ... có được hay ko chắc nay mai mình cũng nộp đơn xin nghỉ. Chán nản lắm rồi cái môi trường công việc này. Mong sao VCB thương tình dang rộng tay đón em vào lòng :rolleyes:
mình vừa xin nghỉ việc đầu tháng, đỗ hay không đỗ cũng phó mặc cho số phận.Nhưng mà tiền trong túi thì sắp hết rùi,hu hu.bạn lên cân nhắc kỹ trước khi nghỉ việc.Tuy thời gian đầu thoải mái nhưng lâu quá không có việc là stress lắm nhé.Hiện tại mình bây giờ sáng chiều hóng kết quả phỏng van voi chơi truy kích!!!!!!!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên