Giữa tuần thứ 3 rồi mà miền Bắc chưa có kết quả? Thấy topic VCB hình như toàn chủ đề bay bổng ngoài đợt tuyển dụng nhiều. :"( k biết tình hình các ứng viên chăm chỉ chắc rất ít lên topic.

Trên biển người ub, Nhím xù chẳng động viên hay chẳng giúp gì e nhưng chẳng hiểu sao rất có thiện cảm với bạn ấy. E mà Nam sài gòn là kiểu gì cũng phải nhìn mặt 1 lần :) mong cho mọi mục tiêu của bạn đều đạt được :). P/s: em k tỏ tình, chỉ bày tỏ cảm xúc. :)
@hang.bui222 nói chuẩn. Bản thân thấy cái bạn @nhím xù lông cũng cá tính, không phải nổi bật gây chú ý mà qua cách bạn ấy comment cảm nhận được. Đôi khi chỉ như vậy!
Chúc bạn pass và được gia nhập VCBer
Hơi lạc chủ đề topic
Sorry!
Best regard!
Mình làm silent reader cũng một thời gian, cũng có để ý đến bạn nhím đồng nghiệp nên hôm nay comment 1 cái.

Nghe bạn nhím nói là 1 chi nhánh lớn thì chỉ có khả năng là 310, 130, 313 hay 140 thôi.

Nếu là 310 thì tốt nhất rồi, bạn nhím còn qua VCB chi nữa ^^
A Nhím đích thị là hotgirl của diễn đàn rồi :))
@@
Cảm ơn những lời khen của các anh chị em.
Tự bản thân mình cảm thấy rất vui nhưng mình cũng bình thường thôi. Có nhiều người còn giỏi hơn mình nhiều lắm. Topic này mình cmt không nhiều mà đa phần các em biết mình ở topic BIDV (Tất nhiên vì BIDV là nhà mình). :)

Đối với mình, BIDV là điều gì đó rất thân thuộc. Các bạn hỏi về BIDV, không chắc mình sẽ trả lời được hết nhưng ít ra mình có thể giúp trong phạm vi trải nghiệm của mình. :) còn VCB lại là một nơi hoàn toàn bí ẩn :) VCB mang cho mình hy vọng, không phải là vì VCB tốt hơn BIDV. Vì mình mong ở VCB sẽ giúp mình giải phóng năng lượng và những cảm xúc trong con người mình. :) bên cạnh đó, VCB cũng khiến mình có chút lo lắng. Lo lắng vì bài thi vừa qua làm không tốt lắm. Lo vì không biết có out vòng viết không. Và lo vì sợ hành trình đến với VCB của mình sẽ dừng ở đây :(

Chính cảm xúc đó khiến những cmt của mình nó cũng chứa đựng cái gì đí. Nhưng cũng bình thường mà. Nhiều người như mình mà họ không cmt đấy thôi :)

Mình là người bước ra từ những tổn thương và đổ vỡ. Những ồn ào, bàn tán về mình đã quá nhiều trong quá khứ rồi. Cả ở trên mạng và ngoài đời. :( nên rất mong mọi người đừng bàn tán về mình ở topic VCB này nữa :(

Chúng ta hãy trở về với topic này thôi ;)

@@
Cảm ơn những lời khen của các anh chị em.
Tự bản thân mình cảm thấy rất vui nhưng mình cũng bình thường thôi. Có nhiều người còn giỏi hơn mình nhiều lắm. Topic này mình cmt không nhiều mà đa phần các em biết mình ở topic BIDV (Tất nhiên vì BIDV là nhà mình). :)

Đối với mình, BIDV là điều gì đó rất thân thuộc. Các bạn hỏi về BIDV, không chắc mình sẽ trả lời được hết nhưng ít ra mình có thể giúp trong phạm vi trải nghiệm của mình. :) còn VCB lại là một nơi hoàn toàn bí ẩn :) VCB mang cho mình hy vọng, không phải là vì VCB tốt hơn BIDV. Vì mình mong ở VCB sẽ giúp mình giải phóng năng lượng và những cảm xúc trong con người mình. :) bên cạnh đó, VCB cũng khiến mình có chút lo lắng. Lo lắng vì bài thi vừa qua làm không tốt lắm. Lo vì không biết có out vòng viết không. Và lo vì sợ hành trình đến với VCB của mình sẽ dừng ở đây :(

Chính cảm xúc đó khiến những cmt của mình nó cũng chứa đựng cái gì đí. Nhưng cũng bình thường mà. Nhiều người như mình mà họ không cmt đấy thôi :)

Mình là người bước ra từ những tổn thương và đổ vỡ. Những ồn ào, bàn tán về mình đã quá nhiều trong quá khứ rồi. Cả ở trên mạng và ngoài đời. :( nên rất mong mọi người đừng bàn tán về mình ở topic VCB này nữa :(

Chúng ta hãy trở về với topic này thôi ;)
dài quá, ai tóm tắt hộ em cái :))

Thôi anh nhím làm 1 thơ để lấy tinh thần :)

Mùa thu đã về với ước hẹn dần phai
Thổn thức trái sấu chín vàng cùng mong ước
Từ miền Nam ngược sóng vượt ra Bắc
Tháng tám về ta thi tuyển tập trung.

Heo may cùng nắng hun hút ngày tháng chín
Mưa cũng dịu dàng, bịn rịn với đề thi
Hy vọng đợi chờ lấp lánh mắt người đi
Về chung mái nhà ấm êm màu xanh lá.

Em tô bức tranh vẽ trong vội vã
Nhưng sáng mãi mong ước chốn bình yên.
Tấm thảm cỏ xanh bằng tình yêu có tên.
Vi Ci Bi bền vững cùng năm tháng.

Thi tập trung năm ngoái, cũng hẹn 2 tuần nhưng ko thấy. Đến thứ 6 của tuần thứ 3 thì gọi đi pv vào chủ nhật (đó là ở sở giao dịch, còn các chi nhánh khác có nơi báo vào thứ 5 và thứ 7 đi pv)
Nếu năm nay vẫn như kiểu năm ngoái, thì phải thứ 5 tuần sau mới có kết quả và thứ 7 đi pv.
Đợt thi tài trợ ở hội sở thì lại rơi vào thứ 3 của tuần thứ 3 và thứ 7 đi pv.
Năm ngoái kết quả pv có một lượt không bạn? Hay là miền bắc có trước?

Thông tin mìh nghe được là, kết quả thi của các bạn thi SGD đã được HO chấm xong từ t2 (31.8). Chắc cũng muộn thì 1-2 tuần nữa là pvan thôi nhé. Mọi ng chuẩn bị tinh thần là vừa nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên