vcb mình thấy lương dạo này cũng thấp ngày càng giảm, người xin nghi cũng nhiều.Có chi nhánh nghỉ 5,6 người.

hee, câu này nếu ngta có hỏi thì nói theo kiểu, em không hát hay hay đá bóng giỏi nhưng em có thể tham gia tất các hoạt động phong trào đoàn thể do cơ quan tổ chức.
Ngoài ra, theo e tìm hiểu, VCB hàng tháng có phát hành tạp chí nên với khả năng viet của mình, em tin chắc rằng em có thể đóng góp nhất định vì trong thời gian công tác tại ngân hàng cũ, em cũng đã có nhiều bài viết được đăng trên báo như....
vcb mình thấy lương dạo này cũng thấp, người xin nghi cũng nhiều.Có chi nhánh nghỉ 5,6 người.
Uh.
Đợt này có mấy bạn từ VCB nhảy qua thi BIDV
Lương VCB cao như bác @VIETCOMBANK HO nói vì bác ấy làm ở hội sở. Theo mình biết lương HO cao hơn chi nhánh mà :)
Thấy mông lung quá. Chỉ sợ đợi hoài rồi tạch :(

hee, câu này nếu ngta có hỏi thì nói theo kiểu, em không hát hay hay đá bóng giỏi nhưng em có thể tham gia tất các hoạt động phong trào đoàn thể do cơ quan tổ chức.
Ngoài ra, theo e tìm hiểu, VCB hàng tháng có phát hành tạp chí nên với khả năng viet của mình, em tin chắc rằng em có thể đóng góp nhất định vì trong thời gian công tác tại ngân hàng cũ, em cũng đã có nhiều bài viết được đăng trên báo như....
VCB có tờ báo nào không bác @VIETCOMBANK HO

Có đó em, nhưng mà không đầu tư tới mức cho cán bộ chi nhánh đi học để về viết như BIDV đâu :).
Như chỗ chị là bận tối mắt, nên chả mấy khi quan tâm luôn, có hồi chị được đăng bài mà cơ quan cũng chả ai biết :D
=((((((((((((((((((((
hồi đó nhuận bút được nhiều không ạ?
tờ báo đó tên gì vậy chị?

ủa bác nhím xù lông , hôm bữa bác thi lầu mấy nhỉ ? em nghĩ là bác ngồi dãy cuối

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên