thôi nói ra ở đây ngại lắm.các bạn đã thi rồi thì đừng tự ti việc có ng quen,mình còn ko sợ mà,góp gạo thổi cơm chung lun,quyết tâm 2 đứa vô pv coi lấy ai =))))
hehe vui ghê. vậy khả năng cả 2 làm bài điểm giống nhau mà chỉ gọi pv bạn kia thui hở bạn :D, tại vì lấy có 1 chỉ tiêu thui mà, mình chưa đi thi đã biết kq rùi xác định lấy kinh nghiệm thui ;);). Vcb lúc nào chẳng có vài bạn đang làm hợp đồng công nhật chờ thi để lên chính thức. Nên giá như 1 CN tuyển 10-20 người thì may ra có vài suất để mình bon chen đc mọi người ạ :p:p:p

Các bạn cho mình hỏi mình thi ngày 15/8 thì ko biết bao giờ có kết quả nhỉ, định cuối tuần này ( 28-29) đi du lịch cái :D

Hồi trước mình đi thi VCB với tâm lý vui là chính, làm gì có cửa đậu. Nên thi viết xong cũng quên béng luôn, chả ngóng đợi gì cả. Tự nhiên 1 hôm đẹp trời, tự nhiên có điện thoại bảo đi phỏng vấn, lúc ý còn ngỡ ngàng ko nhớ ra là mình mới thi VCB ý. Thông thường là 2 tuần từ khi thi viết xong sẽ được gọi nhé.
Cho mình hỏi trướcvkhi vô VCB HO thì bạn làm đâu vậy.
Muốn về HO làm việc quá

Theo kinh nghiệm của mình khi theo dõi Vietcombank các năm trước thì sớm nhất thì là 2 tuần, còn trễ nhất là 3 tuần. :):)
Tuần sau thì vướng lễ nên mình nghĩ thứ 7 ngày 12/9 sẽ phỏng vấn, còn thông báo kết quả thì sẽ trước đó 2,3 ngày. Cứ yên tâm chơi lễ các bác ạ.;):D;):D
ban bik pv lay tỷ lệ la bao nhiu ko ban

Mấy bác thấy đề thi AV của VCB như thế nào? mình toàn lụi không chak không có hi vọng gì rùi hic

hehe vui ghê. vậy khả năng cả 2 làm bài điểm giống nhau mà chỉ gọi pv bạn kia thui hở bạn :D, tại vì lấy có 1 chỉ tiêu thui mà, mình chưa đi thi đã biết kq rùi xác định lấy kinh nghiệm thui ;);). Vcb lúc nào chẳng có vài bạn đang làm hợp đồng công nhật chờ thi để lên chính thức. Nên giá như 1 CN tuyển 10-20 người thì may ra có vài suất để mình bon chen đc mọi người ạ :p:p:p
Cái vụ Hợp đồng công nhật mình không rõ ntn đâu nhé.
Cho mình hỏi trướcvkhi vô VCB HO thì bạn làm đâu vậy.
Muốn về HO làm việc quá
Ngân hàng TMCP thôi. Thời mình thì vẫn là nhóm top.

không biết cụm thi ngày 15.8 vừa rồi có kết quả chưa nhỉ ?

Cái vụ Hợp đồng công nhật mình không rõ ntn đâu nhé.

Ngân hàng TMCP thôi. Thời mình thì vẫn là nhóm top.
Số bạn thật là may mắn. Nhưng chắc cũng vì học tập và rèn luyện nghiêm túc nên VCB mới đón chào.

Tháng 10 là VCB đón chào tân binh.
Ta gặp nhau một chiều thu tháng 10
Vì nụ cười ấy cho trái tim em nhớ mong từng ngày..... Say you do...say you do...

Giá như có thể gặp hội đồng phỏng vấn để nghe em nói dù là một lần này thôi :(

Em muốn hỏi các anh chị và các bạn ai đax từng pv vcb rồi có thể cho em biết là đax làm test rồi thì Pv mọi người có hỏi lại về nghiệp vụ này nọ không hay chỉ tập trung vào thái độ, giao tiếp, kỹ năng thôi ạ? em cám ơn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên