Nói chung đi thi về thấy mơ hồ. Vì bài thì ổn, làm được bài mà khá chắc chắn nhưng mà hoàn toàn bị vỡ mộng với VCB. Ngồi ngay bàn trên bàn mình có một bạn được giám thị là nhân viên VCB nhắc bài từ đầu đến cuối, trắng trợn chẳng coi ai ra gì luôn. Lúc đi về cảm giác hoàn toàn thất vọng với VCB. Vì căn bản mình thi vị trí lấy có 1 ng mà cái bạn đấy như thế thì mình tạch chắc rồi, kể cả là có được vào vòng phỏng vấn.

Nói chung đi thi về thấy mơ hồ. Vì bài thì ổn, làm được bài mà khá chắc chắn nhưng mà hoàn toàn bị vỡ mộng với VCB. Ngồi ngay bàn trên bàn mình có một bạn được giám thị là nhân viên VCB nhắc bài từ đầu đến cuối, trắng trợn chẳng coi ai ra gì luôn. Lúc đi về cảm giác hoàn toàn thất vọng với VCB. Vì căn bản mình thi vị trí lấy có 1 ng mà cái bạn đấy như thế thì mình tạch chắc rồi, kể cả là có được vào vòng phỏng vấn.
quá nhọ, chi nhánh nào thế bạn

có phải 2-3 a giám thị lấy đt tra google r nhắc đúng ko ạ

Vì là có vẻ đồng chí giám thị cũng ấm ớ lấy iphone ra tra mới nhắc được bài cho em nó nên mình thấy có khi vẫn ổn vì có khi tra google cũng đếch làm bài được bằng mình :)))
E tưởng làm nửa tiếng là xong, google cũng nhanh phết ấy chứ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên