Để ý mấy cái tiểu tiết làm gì bạn :)
Cứ lên lấy bình thường thôi, mình vừa lên nhận rồi :)
Ngồi nc vs chị nhân sự 1 lúc thấy bảo SGD có 200 mạng đi thi :D vs chị còn chỉ chỗ thi dối diện cái gì ấy :)) xong dặn về ôn thi đi nhé :D
P/s: Hôm nay mấy bạn lễ tân ko xinh bằng bạn lễ tân hôm đi nộp hồ sơ :oops::oops:
Đối diện VCB Hội sở chính :)

Chán qá các bác ạ. Bằng giỏi ftu, hình thức ko đến nỗi nào, kinh nghiệm 3 năm ng hàng mà ko qua đc vòng hs của vcb. Thôi từ nay xác định tạm biệt vcb forever :( :(
Ông anh trước làm cùng phòng mình ở VCB cũng bị tạch từ vòng hồ sơ dù hồ sơ cũng khá đẹp. Nhưng thím ý cay cú quá lên chỗ nộp hồ sơ làm ầm lên xong rồi lại được cho đi thi thật. Xong đỗ và bây h làm VCB, lên sếp từ năm ngoái rồi. Đanh đá tí có khi được việc.

À mà các bạn nào không được email hay gọi điện thì tốt nhất nên gọi lại để check cho chắc chắn nhé. Vì có những trường hợp là khi nhận hồ sơ của thí sinh, người ta nhập thông tin lên hệ thống để quản lý thì có thể bị nhập nhầm số điện thoại/email nên có khi gửi mail không đến, gọi điện ko nghe/ko liên lạc được -> bị coi như bỏ thi ý.
Bạn mình thi VCB cũng đã bị như vậy xong cuối cùng đánh liều gọi lên thì người ta bảo là gọi cho em mãi chả được, tưởng là ko thi nữa.

À mà các bạn nào không được email hay gọi điện thì tốt nhất nên gọi lại để check cho chắc chắn nhé. Vì có những trường hợp là khi nhận hồ sơ của thí sinh, người ta nhập thông tin lên hệ thống để quản lý thì có thể bị nhập nhầm số điện thoại/email nên có khi gửi mail không đến, gọi điện ko nghe/ko liên lạc được -> bị coi như bỏ thi ý.
Bạn mình thi VCB cũng đã bị như vậy xong cuối cùng đánh liều gọi lên thì người ta bảo là gọi cho em mãi chả được, tưởng là ko thi nữa.
Chuẩn luôn đây này. Đồng chí nào tui bảo pass rồi mà ko thấy gọi thì chủ động gọi đến CN mà hỏi. Chủ động trèo lên cây mà vặt sung ăn đi, ngồi chờ chỉ có phân chim nó rụng thôi.

Em được gọi điện bảo check mail mà không có mail thì khả năng là qua vòng hồ sơ không ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên