Tôi không thèm tung hỏa mù nhé. Tôi chỉ có lòng tốt giúp các bạn biết trước kết quả thôi.

Đồng chí tên đầy đủ là Đỗ Thị Lan. Học khoa Kế hoạch và phát triển của Trường Đại học kinh tế Quốc Dân đúng không. Đồng chí trượt vòng hồ sơ rồi nhé.
Bác ơi, bao giờ thi viết thế ạ :D

Tôi không thèm tung hỏa mù nhé. Tôi chỉ có lòng tốt giúp các bạn biết trước kết quả thôi.

Đồng chí tên đầy đủ là Đỗ Thị Lan. Học khoa Kế hoạch và phát triển của Trường Đại học kinh tế Quốc Dân đúng không. Đồng chí trượt vòng hồ sơ rồi nhé.
Anh ơi, lúc nào có kết quả thế ạ :D, kết quả có đăng trên web ko ạ?:D.
Nếu tiện thì anh ngó hộ em xem chi nhánh Hoàn Kiếm có ai tên Linh mà sinh ngày 10/8 ko :D.

Thank cậu. nhưng kết quả này thì pùn quá.

Bác ơi, bao giờ thi viết thế ạ :D
Chịu thôi
bạn cho mình hỏi chi nhánh Thanh Hóa có ai tên Phạm Văn Thắng qua ko
CN Thanh Hóa vẫn chưa chịu nộp DS @.@
Anh ơi, lúc nào có kết quả thế ạ :D, kết quả có đăng trên web ko ạ?:D.Kết quả đa số đã có rồi. Không đăng trên web
Nếu tiện thì anh ngó hộ em xem chi nhánh Hoàn Kiếm có ai tên Linh mà sinh ngày 10/8 ko :D.
Có 3 Linh nhưng không có Linh nào có ngày sinh như vậy.
Thank cậu. nhưng kết quả này thì pùn quá.
Mách nhỏ là lần sau nộp trực tiếp sẽ ok hơn là nộp qua email.

Chịu thôi
CN Thanh Hóa vẫn chưa chịu nộp DS @.@
Có 3 Linh nhưng không có Linh nào có ngày sinh như vậy.
Mách nhỏ là lần sau nộp trực tiếp sẽ ok hơn là nộp qua email.
Cảm ơn anh ạ.
Huhu. Buồn quá :((. Lại trượt rồi :((. Em nộp hs trực tiếp mà chả ăn thua gì :(.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên