Bạn ơi. bạn nộp hồ sơ qua mail à? file đính kèm của bạn bao nhiêu MB đấy? mình gửi mấy lần mà k được, toàn báo lỗi thôi. file của mình hơn 15MB.
hic, thưa các anh (chị) là mail nội bộ cơ quan thì nhận được dung lượng vừa phải thôi, >5MB là đã khó rồi. Đề nghị đồng chí ibox, tôi xem có xử lý nhanh được không. Vừa tối một bạn cũng bị going như đồng chí. Ngay và luôn nhé!

hic, thưa các anh (chị) là mail nội bộ cơ quan thì nhận được dung lượng vừa phải thôi, >5MB là đã khó rồi. Đề nghị đồng chí ibox, tôi xem có xử lý nhanh được không. Vừa tối một bạn cũng bị going như đồng chí. Ngay và luôn nhé!
Bạn ơi, bạn xử lý luôn hộ mình được không? Mình cũng bị báo lỗi

Bạn ơi. bạn nộp hồ sơ qua mail à? file đính kèm của bạn bao nhiêu MB đấy? mình gửi mấy lần mà k được, toàn báo lỗi thôi. file của mình hơn 15MB.
Bạn ơi, Ki
Tớ cũng giống b này.Cả chiều gửi k đc nhưng lúc 6h t gửi thì lại đc.T đọc lại thông báo thì ghi hạn nộp là hết ngày 28/87.T đang nghĩ là 16h30 có phải là hạn nộp hso cứng k nữa :)
Bạn ơi, nó có gửi mail của promaster về là không nộp được nữa không??? Tớ nộp lúc 7h tối mà 10h nhận được cái mail như thế :'(

sao k chia nhỏ file scan ra ạ?..chỉ cần 1file phiếu đăng kí dự tuyển còn lại hồ sơ scan thì chia nhỏ ra cho dễ gửi cũng đc mà b :)

M tưởng phiếu đăng kí sự tuyển p in ra viết tay rồi scan chứ
Sao file scan của m nhẹ nhỉ có 4.76 MB

bên họ yêu cầu tiêu đề email với tên file phiếu đăng kí dự tuyển viết liền k dấu theo cú pháp mà nên t để riêng ra để làm tên file..mấy cái hồ sơ thì scan riêng :).chả hiểu có đúng k

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên