hnay mình đến nộp hồ sơ tt, rõ ràng nhìn trên web chục lần 16h30 hết hạn mà đến 16h chi nhánh nộp, bác trưởng phòng mở web ra chả hiểu sao 16h là hạn , k tin đc, năn nỉ bác bác xem thì thiếu mất giây khai sinh :((( gọi bạn mang tới thì đến gần 5h mới có , lại năn nỉ, hết nc hết cái, bác chấp nhận và bảo ghi hồ sơ nộp muộn gần 1h nhé, còn ở trên chấm thế nào là tùy ngta! vâng ạ rõ to!!! bài học rút ra là ko nên đến đít mới chạy :'( Lúc về chào Em chào Anh, em chào chị, cháu chào bác ạ! Bác trưởng phòng Vâng, chào chị ! :)))
Tong lúc đợi bạn mang giấy đến lúc 16h20 có mấy bạn đến nộp mà cũng k đc nhận, về nhà xem lại vẫn là 16h30 mà :'(
Chi nhánh nào thế b :3

Mình nộp Sở GD mà giờ vẫn chưa thấy tin nhắn, điện thoại gì ? chả nhẽ trượt ngay từ vòng hồ sơ :( hôm đi nộp thì chị nhận hồ sơ nhắc là : CÁC EM PHẢI ĐÊ Ý ĐIỆN THOẠI. VÌ VIETCOM KHÔNG BÁO QUA MAIL HAY WEB :ss
SGD thông báo qua tin nhắn điện thoại nhé, kiểu tin nhắn tổng đài ấy. Họ nhận hồ sơ rồi thì cứ yên tâm mà chờ tin nhắn, chắc cũng vài hôm hay sao ấy. Năm ngoái tớ ko nhớ là sau bao lâu.

có bạn nào hôm nay sơ tuyển chi nhánh hà nội review qua xem tnao nao. minh thay hay dc hoi ve bản thân thui thì phải. có ai bị hỏi khác kiểu ko???
hôm nay mình đi sơ tuyển cũng hỏi sơ cua thôi xong bảo về ôn bài đi, vui quá quên mất chào lun đi về quên chẳng cám ơn gì cả, hi. vớ vẩn là tạch lun từ vòng gửi xe!

Các anh chị cho em hỏi? Cả ngày nay em nộp hồ sơ Chi nhanh Tây Hồ qua mail nhưng ko được, toàn báo mail đầy - thùng mail chi nhánh. Nên 10h tối em đi làm về. Em thử gửi 1 lần nữa. Thì ko thấy báo thùng mail đầy nữa. Vì vậy không biết mih có được nhận hồ sơ ko nhỉ. Vì nay là ngày cuối, và hạn nộp hồ sơ là ghi 16h30 chiều rồi. Giúp mih với nhé

Các anh chị cho em hỏi? Cả ngày nay em nộp hồ sơ Chi nhanh Tây Hồ qua mail nhưng ko được, toàn báo mail đầy - thùng mail chi nhánh. Nên 10h tối em đi làm về. Em thử gửi 1 lần nữa. Thì ko thấy báo thùng mail đầy nữa. Vì vậy không biết mih có được nhận hồ sơ ko nhỉ. Vì nay là ngày cuối, và hạn nộp hồ sơ là ghi 16h30 chiều rồi. Giúp mih với nhé

Tớ cũng giống b này.Cả chiều gửi k đc nhưng lúc 6h t gửi thì lại đc.T đọc lại thông báo thì ghi hạn nộp là hết ngày 28/87.T đang nghĩ là 16h30 có phải là hạn nộp hso cứng k nữa :)

Nhận qua email thời gian là đến hết ngày 28..7 Còn trong phần nhận hồ sơ bản cứng t;hì có ghi hạn là 16h..Cũng k biết thế nữa:).À mà cho t hỏi phiếu đăng ký dự tuyển c có viết tay k :)

Có bạn nào nộp Cn Tây hồ được gọi đi sơ tuyển ới t vs nhé.Nộp hso hơi muộn k biết có đc gọi đi thi k nữa
Bạn ơi. bạn nộp hồ sơ qua mail à? file đính kèm của bạn bao nhiêu MB đấy? mình gửi mấy lần mà k được, toàn báo lỗi thôi. file của mình hơn 15MB.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên