Có ai nộp chi nhánh sở giao dịch ở Ngô quyền HN dc gọi pv hay có hồi đáp j chưa :)

anh ruacon92 cho em hỏi. Thi tuyển vị trí Ngân quỹ thì phải ôn tổng hợp tất cả các kiến thức vi mô, vĩ mô, tín dụng, kế toán ạ hay ôn chủ yếu là môn nào ạ?

SGD từ trước tới giờ không có pv sơ tuyển gì đâu nhé, mà trong thông báo tuyển dụng cũng không nhắc gì thì mọi ng cứ yên tâm mà ôn tập!
anh ơi cho em hỏi thi vị trí kế toán, thanh toán và kinh doanh dịch vụ thì ôn nghiệp vụ gì vậy ạ? em cám ơn anh.

Mình nộp Sở GD mà giờ vẫn chưa thấy tin nhắn, điện thoại gì ? chả nhẽ trượt ngay từ vòng hồ sơ :( hôm đi nộp thì chị nhận hồ sơ nhắc là : CÁC EM PHẢI ĐÊ Ý ĐIỆN THOẠI. VÌ VIETCOM KHÔNG BÁO QUA MAIL HAY WEB :ss

Mình nộp Sở GD mà giờ vẫn chưa thấy tin nhắn, điện thoại gì ? chả nhẽ trượt ngay từ vòng hồ sơ :( hôm đi nộp thì chị nhận hồ sơ nhắc là : CÁC EM PHẢI ĐÊ Ý ĐIỆN THOẠI. VÌ VIETCOM KHÔNG BÁO QUA MAIL HAY WEB :ss
Các em yên tâm nhé, bên SGD có sơ tuyển bao giờ đâu. Giờ cũng muộn, có gì để mai a hỏi phòng nhân sự rồi thông báo lại cho các em!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên