Các a/c cho e hỏi: chứng chỉ Toeic có cần công chứng k hay mang bản gốc đi đối chiếu là dk ạ? Tại e đi công chứng ở quận thì k dk ạ.

Mn cho e hỏi ạ, nếu chi nhánh đó chỉ ghi ' Ngoại hình khá' k ghi chiều cao bao nhiêu thì có đo chiều cao k ạ?

Sơ yếu lí lịch làm theo mẫu trong bộ hồ sơ ngoài nhà sách em ha. Còn đơn xin việc viết tay thì ... chị nghĩ là em nên viết trên một mặt giấy, ngắn gọn tóm tắt là được rồi :)
chị ơi, cho em hỏi, đơn xin ứng tuyển có cần viết thành tích, khen thưởng, các kỹ năng, hoạt động đã tham gia ko ạ?

anh cocghe ơi nếu vừa nộp chi nhánh ở tỉnh lẻ Hải Dương vừa nộp ở Hà Nội có được không ạ?
họ ghi không nộp 2 chi nhánh không biết là toàn hệ thống hay chỉ những chi nhánh thi tập trung cùng nhau? :-ss
em cảm ơn ạ

Các a/c cho e hỏi: chứng chỉ Toeic có cần công chứng k hay mang bản gốc đi đối chiếu là dk ạ? Tại e đi công chứng ở quận thì k dk ạ.
hôm trước t đi nộp r thì t bảo em chưa công chứng được. nên mang bản gốc để đối chiếu.
anh bảo ok. đủ dk, về nhà chờ gọi điện c ah

Thật ra, giấy khám sức khoẻ chỉ gọi là điểm danh thôi nen khong can cau ky qua, a4 cug dc, a3 cug dc, kham o vien cug dc ma mua ngoai cug dc, tru khi trong ycau cua nh la giay kham cua bv da khoa thi di kham/mua cho chuan. Khi nào trúng tuyển thì ngày đầu tiên là đi ...khám sức khoẻ i ma :D
anh ơi giấy khám sức khỏe của em là photo công chứng r có sao không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên