các a/c cho em hỏi: Chi nhánh Hà Nội ghi đk là ĐH Kinh tế quốc dân khoa Tài chính - Ngân hàng, kế toán-kiểm toán. Em học Kinh tế đầu tư thì chắc chắn là k dk dự thi r ạ?? :(((

Các bạn cho mình hỏi chút, IELTS mình cuối tháng này là hết hạn liệu có đc chấp nhận ko?
Bằng IELTS toàn TA có phải đi công chứng ko? vì mình sợ công chứng kiểu này hơi lâu mà bằng IELTS mình nghĩ theo mẫu quốc tế rồi mà còn phải công chứng thì hơi kì, hồi mình apply cao học trường nước ngoài nó còn chả bắt công chứng :(
hai nữa là chứng chỉ tin học thì của trung tâm cũng được chứ hay phải của Bộ?
Cám ơn mọi người!
-Công chứng ielts ra ngoài làm phòng công chứng tư 5 nghìn 1 bản sáng làm chiều lấy nhé
- Chứng chỉ tin học nào cũng được

Cho em hỏi 1 chút là ko có bằng tin học mình viết bản cam kết sẽ nộp (như em đã làm bên bidv và đc vào vòng test) thì ở vietcom có cơ hội không ạ? nghe miêu tả có vẻ khó ạ?
Bạn ơi ra trường rồi đi xin việc mà sao không có bằng tin học. Bạn ra ngoài quán phô tô gần trường đại học nào cũng được hỏi người ta có bán bằng không. Bình thường hôm nay đặt mai lấy có hơn 100k.

các anh chị hay bạn nào có kinh nghiệm thi vào VCB có thể nói sơ giúp em phần đơn xin dự tuyển viết tay sao cho hay được không ạ, về sơ yếu lí lịch không biết là làm theo mẫu nhà nước (có bán ngoài nhà sách) hay mẫu của mình tự làm nhỉ :). Cảm ơn các bạn rất nhiều
Có đơn đăng ký dự tuyển trên mạng mẫu của VCB bạn nhé.

Cho t hỏi chứng chỉ tiếng anh, tin học "đầu tư" thì đem công chứng ở đâu?ở uỷ ban xã đc ko nhỉ?

Cho t hỏi chứng chỉ tiếng anh, tin học "đầu tư" thì đem công chứng ở đâu?ở uỷ ban xã đc ko nhỉ?

Theo quy định của nhà nước thì văn bằng chứng chỉ có DẤU và CHỮ KÝ thì hầu như CHỨNG THỰC (không phải công chứng, vào làm Ngân hàng thì bạn sẽ biết công chứng là gì) được hết. Đối với các chứng chỉ song ngữ thì phải chứng thực tại Quận, huyện trở lên. Một số ông ở xã không sợ trời sợ đất gì nên toàn chứng thực lung tung. Đối với phiếu điểm (không phải chưng chỉ toeic) thì không chứng thực được vì không có dấu nên sẽ ra ngoài chứng thực tư, họ sẽ làm sai cho bạn. Trường hợp của bạn chắc là chứng chỉ song ngữ lên quận chứng thực cho lành nhé. 2 nghìn một bản

Chứng chỉ song ngữ công chứng tại ubnd phường là được nhé!

có ai biết nhân viên tin học IT lương chế độ ra sao không nhỉ giúp mình để apply vào :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên