Nộp hồ sơ thôi chứ có mất tiền bạc gì đâu. Mỗi bộ hồ sơ là mỗi cơ hội xuất hiện. Nộp đại đi. Cái chính là cái nào "đầu tư" được thì đi kiếm nhanh đi. Còn ko thì cứ gom hết mà nộp. Năm nay bạn nào có kinh nghiệm và NAM sẽ được ưu ái. Vì nhìn qua là hầu như tuyển vị trí Tín dụng và tuyển khá hạn chế. Các bạn mới ra trường phải cố gắng rất nhiều để thể hiện mình nhé.

Chứng chỉ TOEIC không có dấu nên k công chứng được ở quận. Em có thể thử công chứng ở các văn phòng công chứng tư, hoặc photo rồi mang theo bản gốc để đối chiếu nhé. Chứng chỉ của IIG uy tín nên chắc Vietcom k bắt bẻ đâu.
Dạ em cảm ơn anh ạ.

sao CN nào cũng cần bằng C anh Văn hoặc tương đương TOeic, vậy nếu bằng B nộp chắc bị loại hả bác @cocghe266

Ai có kinh nghiệm viết Đơn dự tuyển cho mình hỏi? cái nội dung viết có giống với cover letter ( nêu lý do ứng tuyển ) hay chỉ cần viết giống như cái Phiếu đăng ký dự tuyển mẫu ( loại không có dán ảnh, mở đầu là CHXHCN Việt Nam) của một vài CN cho download

mấy bạn cho mình hỏi Cán bộ kế toán thanh toán kinh doanh dịch vụ có phải là giao dịch viên không? cảm ơn ạ

Cho em hỏi là Vietcombank chỉ yêu cầu không được nộp 2 hồ sơ trùng với những chi nhánh cùng thi tuyển tập trung với chi nhánh mình nộp, mình nộp chỗ khác vẫn được đúng không ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên