Anh chị ơi cho em hỏi chút vị trí HÀNH CHÍNH NHÂN SỰ thì môn thi viết là những môn j ạ?

Anh, chị ơi cho em hỏi thi ngân quỹ có thi tiếng anh không ạ?

Các bạn cho mình hỏi nếu như chi nhánh mình nộp không yêu cầu đơn xin việc viết tay thì mình nên viết tay hay đánh máy?
viết tay bạn ạ, chi nhánh tớ nộp thì các anh chị kiểm tra không có kỹ lắm, nhưng thấy các bạn chia sẻ ở những page trước là in ra rồi đến vẫn phải viết lại bằng tay đấy :)

có bạn nào nộp CN Bến Thành không? :)

Thư xin việc viết tiếng Anh được không ta, search trên mạng mấy mẫu tiếng việt nó kì kì sao ak, mình thấy mấy mẫu tiếng Anh hay hơn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh/chị cho em hỏi phỏng vấn sơ tuyển ở VCB thì như thế ào ạ? Có hỏi nhiều nghiệp vụ không ạ?

Sơ tuyển không hỏi nghiệp vụ đâu em. Chỉ là khi em tới nộp hồ sơ thì các anh chị chỉ hỏi chút về kinh nghiệm làm việc, sở thích, năng khiếu ... thôi :)
Các anh/chị cho em hỏi phỏng vấn sơ tuyển ở VCB thì như thế ào ạ? Có hỏi nhiều nghiệp vụ không ạ?[/QUOTE

các anh chị cho em hỏi, chi nhánh em nộp không yêu cầu phiếu đăng kí dự tuyển, mà chỉ yêu cầu đơn đăng kí dự tuyển viết tay, mình chỉ cần viết đơn thôi hay cần cả phiếu đăng kí dự tuyển nữa ?

Anh chị ơi, cho em hỏi xíu với ạ? Nhân viên kê toán thanh toán kinh doanh dịch vụ là làm j ạ? Em vẫn chưa hiểu rõ công việc của nó là như thế nào ạ?
Em cảm ơn Anh/chị nhiều ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back