alo các bạn ơi, Mình nộp hso đi pv SGD từ đợt tập trung vừa rồi mà mãi k thấy gọi đi pv. Trong khi ở chi nhánh khác thì các bạn đi làm hết rồi. Nhưng hôm nay lại có cuộc gọi đi PV nhỉ. có ai cũng như mình k?

Vậy là 1 thất bại nữa lại đến với mình... Năm nay là năm đầu tiên mình đủ can đảm để nộp vào BIDV và VCB sau khi nghỉ việc ở ngân hàng cũ. Cả 2 lần đều thất bại ở vòng phỏng vấn. Không biết bao giờ mình mới lại dám thi vào các ngân hàng nữa đây. Thật sự cảm thấy mỏi gối, chùn chân sau 6 tháng ròng rã chiến đâu. Tạm gác lại giấc mơ ngân hàng... Tôi ơi cố lên :(
b ơi chưa gì đã nản à. Mình thi cả đống ngân hàng, nhiều nhiều lắm ấy. và toàn trượt, vẫn k chùn bước tiếp tục nộp hso này. Bạn còn có kn làm ngân hàng nữa kia mà, tự tin lên chứ, bạn còn hơn nhiều ng trẻ mới ra trg ấy. Cố gắng lên nhé!

alo các bạn ơi, Mình nộp hso đi pv SGD từ đợt tập trung vừa rồi mà mãi k thấy gọi đi pv. Trong khi ở chi nhánh khác thì các bạn đi làm hết rồi. Nhưng hôm nay lại có cuộc gọi đi PV nhỉ. có ai cũng như mình k?
Cậu ơi, họ bảo gì c thế? T cũng nhận được cuộc gọi chiều nay. Chị ấy hỏi đã đi làm đâu chưa và đợt trước thi SGD lấy hạn chế ý. Rồi chị ấy bảo sẽ nhắn lại sau. Không hiểu.

Cậu ơi, họ bảo gì c thế? T cũng nhận được cuộc gọi chiều nay. Chị ấy hỏi đã đi làm đâu chưa và đợt trước thi SGD lấy hạn chế ý. Rồi chị ấy bảo sẽ nhắn lại sau. Không hiểu.
chị ấy bảo là mình cũng là thí sinh làm bài khá tốt lần tr, nói là SGD đang có nhu cầu tuyển vị trí cán bộ trung tâm thanh toán. Hỏi có đi phỏng vấn được k thì chị sẽ báo lại thời gian cụ thể sau. c thì thế nào?

chị ấy bảo là mình cũng là thí sinh làm bài khá tốt lần tr, nói là SGD đang có nhu cầu tuyển vị trí cán bộ trung tâm thanh toán. Hỏi có đi phỏng vấn được k thì chị sẽ báo lại thời gian cụ thể sau. c thì thế nào?
Chị ấy cũng bảo t là đợi chị ấy sắp xếp lịch rồi tuần tới sẽ báo lại đi pv, cũng bảo mình làm bài khá. Nếu có thông tin gì, c nhắn lại cho t nữa hak.

Phòng Khách Hàng DN với Phòng KH Bán Lẻ về trễ lắm luôn ấy, ngày nào cũng phải sớm thì 6:00 ra khỏi bank không thì cứ 7:00 cho nó lành :D
Nguyên nhân là do cả ngày ở ngoài đường đến 5h mới đi về làm hồ sơ, về muộn là chuyện bình thường :( Chỗ mình thường đi ăn cùng nhau rồi về làm tiếp :))

Nguyên nhân là do cả ngày ở ngoài đường đến 5h mới đi về làm hồ sơ, về muộn là chuyện bình thường :( Chỗ mình thường đi ăn cùng nhau rồi về làm tiếp :))

Thế chỗ b thường mấy giờ về :D mà làm gì mà du hí bên ngoài cả ngày thế nhờ ? chứ bên mình thì nhiều khi làm miết mà hồ sơ vẫn cứ chất đống ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên