VCB cũng lạ. Xếp Ngân Quỹ cùng phòng với Hành chính, Nhân sự. Em có thể hỏi tại sao lại thế ko ạ? :))
đối với chi nhánh lâu lăm thì phòng quỹ tách riêng hành chính nhân sự, còn chi nhánh mới như Tây Hồ, Hoàng Mai, Đông Anh, Sóc Sơn thì quỹ xếp chung phòng hành chính nhé các bạn, như bên mình quỹ có 4 người, nhân sự ít nên gộp chung phòng đó bạn.

@ruacon92ban oi gui cho minh nua nhe.. gmail la:nguyethangtn (xin loi vi minh bi hong unikey o go dau duoc hxx)..ma minh hoi 1 chut:gui ho so qua mail ntn ban nhi?

Anh @Ruacon92 cho em hỏi, trong mục hồ sơ dự tuyển có 1 phần " Đối với những thí sinh có kinh nghiệm: Giới thiệu chi tiết quá trình công tác (công việc, vị trí đảm nhiệm) theo trình tự thời gian" thì em phải làm 1 bản riêng giới thiệu quá trình công tác hay làm thế nào ạ vì chi nhánh em nộp k yêu cầu nộp phiếu dự tuyển.

Hẹn Vietcom 6 tháng nữa, h em chưa có bằng :mad: :mad: :mad: Anh em đi thi cử về nhớ đề chút cho em mừng :D :D :D :D
Mà Vietcom thi tiếng anh chuyên ngành hay tiếng anh như kiểu TOEIC hử các bác??
không cần bằng, có chứng nhận tốt nghiệp hay bảng điểm vẫn được với chi nhánh Đông Anh nhé

Mấy anh chị cho em hỏi : giấy chứng nhận tốt nghiệp và bảng điểm kết quả học tập toàn khóa em được trường cấp cho bản sao có đóng mộc đỏ của trường lun, zậy em lấy bản sao đó nộp lun khỏi cần photo công chứng có được không ? Em cảm ơn!
hj, em nộp được đó, nên có mấy cái dự phòng để nộp lần sau nữa

đối với chi nhánh lâu lăm thì phòng quỹ tách riêng hành chính nhân sự, còn chi nhánh mới như Tây Hồ, Hoàng Mai, Đông Anh, Sóc Sơn thì quỹ xếp chung phòng hành chính nhé các bạn, như bên mình quỹ có 4 người, nhân sự ít nên gộp chung phòng đó bạn.
Vấn đề không phải là ít hay nhiều người ý ạ. Mà nó khác nhau hoàn toàn về nghiệp vụ. Nếu các chi nhánh tuyển dụng cho Phòng Hành Chính Nhân sự Ngân Quỹ thì cụ thể là nhân viên của phòng đó làm gì ạ? Làm được hết tất cả các việc trên ạ? :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên