Vừa qua, ngày 22/8/2015 Anh/Chị đã tham dự buổi kiểm tra vòng 1 (thi viết) của Ngân hàng Vietcombank. Căn cứ kết quả bài làm của Anh/Chị,NGÂN HÀNG TMCP NGOẠI THƯƠNG VN CHI NHÁNH THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH chúc mừng Anh/Chị đã đạt điểm yêu cầu và mời anh/chị tham dự buổi phỏng vấn:
- Thời gian: Vào lúc ....., thứ hai, ngày 28/9/2015
- Địa điểm: Ngân hàng TMCP Ngoại thương VN CN TP.HCM
Phòng họp lầu 2, Khu A
Số 10 đường Võ Văn Kiệt, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP.HCM.
Khi nhận được thư mời qua email này, đề nghị anh/chị xác nhận lại có tham dự hay không tham dự cho chúng tôi qua địa chỉ email:qlns.hcm@vietcombank.com.vn hoặc điện thoại08.39144100 để giúp chúng tôi thuận tiện trong công tác tổ chức.
Trân trọng.

Bác @khoan tin hay ko thì tùy, Mình tin @nhím xù lông lắm :)
hehe , em nghĩ bác hỏi ngược thì có , trước em nói bác đâu có tin em đâu , rồi giờ bác nói em tin hay không thì tuỳ , hài bác thật , dù thông tin sớm hay "muộn tương đối", thì em cũng chúc mừng bác .

hehe , em nghĩ bác hỏi ngược thì có , trước em nói bác đâu có tin em đâu , rồi giờ bác nói em tin hay không thì tuỳ , hài bác thật , dù thông tin sớm hay "muộn tương đối", thì em cũng chúc mừng bác .
Chuyện cũ bỏ qua hết nhé, giờ thì cũng nắm tay vào chung kết, bàn phỏng vấn thôi bác. Anw cảm ơn bác đã vất vả mấy ngày qua :)

bác @khoan Hả , mai cn Bến Thành pv rồi sao , bạn em thi ở đó , sao bác không báo sớm ạ , giờ này đâu còn ai làm đâu mà lấy giấy báo ? ặc:eek: , mà cũng chưa nghe gọi nữa bác .... zậy là sao trời

Chuyện cũ bỏ qua hết nhé, giờ thì cũng nắm tay vào chung kết, bàn phỏng vấn thôi bác. Anw cảm ơn bác đã vất vả mấy ngày qua :)
ủa , HCM nhận được kết quả rồi sao bác , em nghe bác @khoan nói cách đây 4 ngày mà giờ mới có , hazz đúng là nội bộ mà , mà bỏ qua đi bác , em biết bác là người zui tính mà sau này còn là đồng nghiệp của nhau mà , anh em UB trên này ai cũng cảm ơn sự giúp đỡ của bác ợ , dù em tạch nhưng em cũng hóng tới phút 90 ,

bác @khoan Hả , mai cn Bến Thành pv rồi sao , bạn em thi ở đó , sao bác không báo sớm ạ , giờ này đâu còn ai làm đâu mà lấy giấy báo ? ặc:eek: , mà cũng chưa nghe gọi nữa bác .... zậy là sao trời
à thông báo với bác rằng , CN Bến Thành hết gọi từ đầu giờ chiều ngày hôm qua rồi ạ , còn thư báo thì tự lên lấy , bạn của bác không được gọi , thì xd là tạch rồi ạ.
em mún báo sớm lắm cho các anh em UB, nhưng cv em nhìu quá , em hok có thời gian nhiều , với lại một số việc làm em hơi nản , nên em cũng không dc hăng hái như lúc mới biết thông tin ạ , bác thông cảm giùm em he ,

có chi đâu bác , 2 ngày trước em khá phiền các bác , nhưng nay bác đã nói vậy thì thôi
với em chuyện bình thường như ly đường cóc sữa thôi hà , nhưng em góp ý với bác , vì có thể sau này em với bác là đồng nghiệp thì chúng ta " cùng hội cùng thuyền cùng vượt biển to , sóng lớn :,
chào sức khoẻ bác , và chúc bác chuẩn bị cho vòng phỏng vấn tốt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên