Review nộp hồ sơ chi nhánh Hà Nội
1. TOEIC ko cần công chứng cũng được nhưng nhớ mang bản gốc đi đối chiếu. Ai cần công chứng thì đến Phòng công chứng 148 Thái Hà, 25k/tờ. Nhưng giấy tờ khác công chứng ở đó hơi đắt 5k/tờ
2. Chưa thấy đo chiều cao cân nặng. Nhưng được hẹn là có thể 28 đi phỏng vấn sơ tuyển, hôm ấy có đo hay ko thì chưa biết
3. Phong bì ghi họ tên, địa chỉ hiện tại phần Người NHẬN, nhớ dán sẵn tem.
4. GIấy khai sinh bản gốc photo công chứng cũng được, Ko cần phải về tận địa phương làm bản sao.
P/S: Chị nhận hồ sơ vừa xinh vừa dễ tính. Bác bảo vệ dắt xe cho rồi còn chúc cho bác cháu mình còn được gặp nhau dài dài. "Vâng cháu cũng chỉ mong được như thế thôi ạ!!!"
Bạn ơi, Giấy khai sinh công chứng được ở những phòng công chứng như thái hà của b hay 310 bà triệu ko hay phải tân xã mình đang sống ở hà nội để công chứng ? t cảm ơn nhé

Bạn ơi bên phòng công chứng ý coa công chứng bằng IELTS k bạn?
Có nhé bạn, ielts-toelf-toeic đều ok vì đều là dấu nổi 100% tiếng anh, bạn gửi xe bên ngoài ùi đi vào luôn, lên tầng hai, đưa cho họ bảo photo rồi chờ lấy phiếu đi nộp tiền rồi quay lại lấy. Bên ngoài cổng có mấy bà cò lôi kéo b cứ bỏ qua nhé -.-
Có 3k/tờ, hum trk t làm chục tờ. Khỏi thăcs mắc >.<

Bạn ơi, Giấy khai sinh công chứng được ở những phòng công chứng như thái hà của b hay 310 bà triệu ko hay phải tân xã mình đang sống ở hà nội để công chứng ? t cảm ơn nhé
Giấy khai sinh công chứng thì ở đâu cũng đc nhé, ko cần về địa phương đâu. nhưng làm bản sao thì phải tại quê mình nhé

Các bạn trẻ lưu ý:

Năm nay VCB có nhận hồ sơ qua email, đây là một điểm mới. Tuy nhiên, việc gửi email cũng phải được chăm chút như gửi bản giấy. Các bạn cũng phải scan MÀU, đầy đủ những giấy tờ ở hồ sơ giấy và gửi kèm email. Trong thư cũng nên viết vài câu cho nó có văn hóa chút. Đừng cộc lốc.

Có bạn mail toẹt mỗi tên với vị trí ứng tuyển, không thèm đính kèm cái gì luôn:eek::eek:?? Những ứng viên này thì loại ngay vòng gửi xe. Rất nhiều hồ sơ nộp qua email là không đúng yêu cầu. Không biết do các bạn cẩu thả hay không biết phải làm như nào?

Vòng hồ sơ này là dễ nhất rồi đấy, nhìn cái hồ sơ là cũng có thể nói lên phần nào về con người của ứng viên rồi. Các bạn đừng để bị loại vì những lý do không đâu

Thân ái

Review nộp hồ sơ chi nhánh Hà Nội
1. TOEIC ko cần công chứng cũng được nhưng nhớ mang bản gốc đi đối chiếu. Ai cần công chứng thì đến Phòng công chứng 148 Thái Hà, 25k/tờ. Nhưng giấy tờ khác công chứng ở đó hơi đắt 5k/tờ
2. Chưa thấy đo chiều cao cân nặng. Nhưng được hẹn là có thể 28 đi phỏng vấn sơ tuyển, hôm ấy có đo hay ko thì chưa biết
3. Phong bì ghi họ tên, địa chỉ hiện tại phần Người NHẬN, nhớ dán sẵn tem.
4. GIấy khai sinh bản gốc photo công chứng cũng được, Ko cần phải về tận địa phương làm bản sao.
P/S: Chị nhận hồ sơ vừa xinh vừa dễ tính. Bác bảo vệ dắt xe cho rồi còn chúc cho bác cháu mình còn được gặp nhau dài dài. "Vâng cháu cũng chỉ mong được như thế thôi ạ!!!"
ủa có phỏng vấn sơ tuyển nữa hả bạn?

Em thấy trong hồ sơ dự tuyển cần công chứng mỗi bằng ĐH với bảng điểm, cc TA vs tin học có yêu cầu đâu ạ, còn cái phiếu dự tuyển CN e thi ko yêu cầu, cần mỗi đơn dự tuyển viết tay thì ko cần phiếu đúng ko ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên