Cuối tuần mà các bạn vẫn tích cực thế :D , nhưng mà đúng là chờ đợi thì lên đây trao đổi cũng cảm thấy đỡ sốt ruột hơn, mình ngày xưa chờ 3 tuần, nhưng thực ra thi xong mình nghĩ chắc tạch rồi nên cũng chả hi vọng gì nên không có tâm trạng chờ đợi lắm :D
P/s: @nhím xù lông cũng thích nhạc TCS hả em, giờ mới biết nè :)
Dạ.. :)

Hai mươi mấy mùa lá đổ em vẫn chưa nắm cổ tay ai. Giờ mùa thu, lá đã đổ và em vẫn nắm cổ tay... mình.

Em đến với VCB khi em chưa từng hò hẹn. Và rung động đầu đời vẫn chưa thuộc về một ai T____T

Thu đi để lại lá vàng . ..
Sao không cho đậu ngỡ ngàng Vietcom...?

Ôi, k biết bgio có kết quả nhỉ? Dù mình k thi nhưng theo dõi topic cũng hóng quá.
Thêm một điều nữa là sau khi đọc mấy trăm trang top thi BIDV và VCB mình thật sự thấy rất quý mến bạn Nhím xù lông ấy. Rắt muốn biết mặt bạn Nhím ấy? K biết bạn là boy hay girl nhỉ?;)
:oops: ngại quá cơ:oops:

Năm ngoái mình cũng theo dõi topic của BIDV, năm nay cũng hóng vcb và thấy mến bạn Nhím xù lông ghê, mến vì kiến thức, sự nhiệt tình và khả năng văn thơ lai lãng của bạn. Khi nào bạn Nhím cùng nắm cổ tay ai đó, có dịp về Ninh thuận quê mình, mình rất vui làm hướng dẫn viên cho bạn nhé

Năm ngoái mình cũng theo dõi topic của BIDV, năm nay cũng hóng vcb và thấy mến bạn Nhím xù lông ghê, mến vì kiến thức, sự nhiệt tình và khả năng văn thơ lai lãng của bạn. Khi nào bạn Nhím cùng nắm cổ tay ai đó, có dịp về Ninh thuận quê mình, mình rất vui làm hướng dẫn viên cho bạn nhé
Nhím chưa có người yêu đâu bạn à, hnao bác nhím nói chỉ có cái tay trái ôm nhau với tay phải thôi. :D

Cuối tuần mà các bạn vẫn tích cực thế :D , nhưng mà đúng là chờ đợi thì lên đây trao đổi cũng cảm thấy đỡ sốt ruột hơn, mình ngày xưa chờ 3 tuần, nhưng thực ra thi xong mình nghĩ chắc tạch rồi nên cũng chả hi vọng gì nên không có tâm trạng chờ đợi lắm :D
P/s: @nhím xù lông cũng thích nhạc TCS hả em, giờ mới biết nè :)
ngày xưa e có hăng hái thế này ko :))

Hy vọng ngày mai có kết quả.
Từ 22/8 đến 14/9 đã 20 ngày rồi .
Chờ hết tuần sau chắc chẳng còn gì để nói với nhau nữa rồi VCB ơi. :(
Chênh vênh quá đi!

Bên BIDV thì thường gói gọn trong 8 tuần để từ lúc nhận hồ sơ tới khi có kết quả.
Nếu ngày mai có kết quả để phỏng vấn thì chắc phải chờ thêm 3 tuần nữa mới có kết quả trúng tuyển
Hôm nay mà Chi nhánh vẫn chưa có gì từ TW thì thứ 2 chắc chưa có điện đâu. Mình đoán là trong tuần sau có điện, và phỏng vấn vào tuần sau nữa.
Thường như bên BIDV thì kết quả HO gửi về luôn kèm theo lịch phỏng vấn của chi nhánh ( chỉ định đích danh ngày nào luôn) vì có người của trung ương về giám sát pv nên HO phân lịch pv để tiện giám sát. Và yêu cầu deadline các chi nhánh nộp kq trúng tuyển về HO luôn.

Nhưng nghe nói VCB không có HO giám sát mà chỉ có chi nhánh PV thôi thì không biết thế nào. Nhưng nhím để ý là VCB có truyền thống làm cái này hơi lâu.

Không phải có ý chê gì. Nhưng về tổng quát thì kỳ thi năm nay có nhiều ưu điểm nhưng nói thật cũng phải cho nhiều điểm trừ lắm. :(

Giá như thứ 5 tuần sau đi phỏng vấn. Em hứa sẽ cắt phép tù tì luôn từ thứ 5 đến chủ nhật :(
Muốn về thăm nhà quá rồi...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back