Ad ơi cho e hỏi là chứng chỉ TOEIC họ yêu cầu công chứng thế có phải đi công chứng khồng ạ.Công chứng cái này mệt lắm.Phải lên quận cơ :((((((((

Ad ơi cho e hỏi là chứng chỉ TOEIC họ yêu cầu công chứng thế có phải đi công chứng khồng ạ.Công chứng cái này mệt lắm.Phải lên quận cơ :((((((((
Nếu Chi nhánh (SGD) yêu cầu thì mình cứ đi công chứng cho chắc. Rút kinh nghiệm, công chứng làm nhiều bản vào. Có thể ra công chứng ở UBND Quận Đống Đa cũng nhanh đấy :)

Các bạn cho mình hỏi sao trong các giấy tờ chi nhánh hà nội yêu cầu chẳng có giấy tờ gì liên quan đến quá trình công tác, mình có đc thêm các giấy tờ khác trong hồ sơ không nhỉ, thấy nó đơn giản sao ấy ?

Các bạn cho mình hỏi sao trong các giấy tờ chi nhánh hà nội yêu cầu chẳng có giấy tờ gì liên quan đến quá trình công tác, mình có đc thêm các giấy tờ khác trong hồ sơ không nhỉ, thấy nó đơn giản sao ấy ?
Bạn nên bổ sung thông tin vào bằng cách trình bày trong đơn xin việc và kèm theo cái Hợp đồng lao động nữa là ok thôi :)

Chứng chỉ TOEIC có thể công chứng ở các phòng công chứng, còn ở quận thì chưa chắc đã được vì tiếng Anh hết mà. Lúc chiều mình công chứng ở phòng công chứng Thái Hà - Đống Đa, giá cả là 25k/tờ TOEIC nhé

Chứng chỉ TOEIC có thể công chứng ở các phòng công chứng, còn ở quận thì chưa chắc đã được vì tiếng Anh hết mà. Lúc chiều mình công chứng ở phòng công chứng Thái Hà - Đống Đa, giá cả là 25k/tờ TOEIC nhé
Làm có nhanh không bạn ơi, bạn cho mình địa chỉ cụ thể phòng công chứng ở Thái Hà với, cmar ơn bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,549
Thành viên mới nhất
milantiyu03
Back
Bên trên