bạn ơi sao câu 10 lại là a?
bạn đọc kỹ lại cái đề , nó đúng phải là Khi cho vay hộ nông dân, NHTM VN thường không áp dụng phương pháp cho vay : thì Chiết khấu bộ chứng từ , vay hộ nông dân chủ yếu quy mô nhỏ là sản xuất , trồng trọt , chăn nuôi ..... lấy đâu ra LC hay các giấy tờ liên quan hử ? chứng minh nguồn thu nhập là vãi cả mồ hôi rồi

bạn ơi nội dung giấy bảo có những gì vậy? nếu không nhận được có sao không nhỉ?
giấy báo có dán ảnh+ đóng dấu trên ảnh của mình
thông báo ngày, giờ, địa điểm thi; cuối cùng là dấu+chữ ký giám đốc chi nhánh nhé bạn.
bắt buộc phải có giấy này mới dc vào phòng thi đấy

thông báo ngày, giờ, địa điểm thi; cuối cùng là dấu+chữ ký giám đốc chi nhánh nhé bạn.

cảm ơn bạn, mình được thông báo từ chiều hôm t3 mà giờ vẫn chưa nhận được. chắc phải gọi hỏi lại phòng HCNS vậy

Chi nhánh mình nộp chỉ báo qua điện thoại và tin nhắn, không có giấy báo thi gửi về. Mình có hỏi phòng nhân sự họ nói là khi đi thi mang theo CMND là được.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn
bạn đọc kỹ lại cái đề , nó đúng phải là Khi cho vay hộ nông dân, NHTM VN thường không áp dụng phương pháp cho vay : thì Chiết khấu bộ chứng từ , vay hộ nông dân chủ yếu quy mô nhỏ là sản xuất , trồng trọt , chăn nuôi ..... lấy đâu ra LC hay các giấy tờ liên quan hử ? chứng minh nguồn thu nhập là vãi cả mồ hôi rồi
Bạn thi 1 lần r à mà rõ đề thế :)

cụm thi ở đà nẵng chính xác 22/8 thi rồi đấy nhưng mà sao vẫn chưa thấy thông báo gì nhỉ hiu hiu có lẽ nào tung hỏa mù :(

Câu này giải thích sao thees các men ơi !

Khi ngân hàng trả cổ tức thì:
a. Tài sản có, vcsh ko đôi
b. Tài sản có ko đoi. VCSH Ko đôi
c...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595