Mình ở Hải Phòng,Mình ra trường 1 năm và đi làm đc 1 năm rồi(mình tốt nghiệp ĐH Thương mại).Hồ sơ của mình thiếu bảng điểm công chứng,mình cũng k biết công chứng ở đâu ngoài trường mình thì có nộp hồ sơ đc không?mình muốn nộp hồ sơ thi tuyển vị trí giao dịch viên thì cần thi những gì?bạn nào biết chỉ mình với.mình cảm ơn nhiều

Cái phiếu dự tuyển ấy mình điền trên máy tính rồi ký tên hay là phải viết tay thế mọi người

a cocghe266 ơi; cho e hỏi: Bản sao công chứng: bảng điểm tạm thời (đối với thí sinh tốt nghiệp năm 2014), chứng chỉ Tin học, chứng chỉ Tiếng Anh.
Công chứng những giấy tờ này thì công chứng ở đâu? công chứ ở xã, phường quê em có đc ko ạ.???
Kinh nghiệm làm hồ sơ của e còn non. mong đc các a/c chỉ giáo ạ

a cocghe266 ơi; cho e hỏi: Bản sao công chứng: bảng điểm tạm thời (đối với thí sinh tốt nghiệp năm 2014), chứng chỉ Tin học, chứng chỉ Tiếng Anh.
Công chứng những giấy tờ này thì công chứng ở đâu? công chứ ở xã, phường quê em có đc ko ạ.???
Kinh nghiệm làm hồ sơ của e còn non. mong đc các a/c chỉ giáo ạ

Theo như kinh nghiệm của mình thì bạn lên Phòng Công chứng cấp thành phố ( trở lên ) thì họ sẽ công chứng cho bạn vì những giấy tờ bạn đưa ra hầu hết là song ngữ. Theo quy định thì hồ sơ song ngữ cần được công chứng bởi Phòng Công chứng cấp thành phố trở lên ( mình đi công chứng được phổ biến thế ). Còn đối với giấy tờ gì hoàn toàn bằngTiếng Việt và cần địa phương công chứng thì bạn cần công chứng ở xã, phường nhé. ( Tất nhiên Bảng điểm cũng có thể công chứng ở PCC thành phố).

Cheers,

Mình ở Hải Phòng,Mình ra trường 1 năm và đi làm đc 1 năm rồi(mình tốt nghiệp ĐH Thương mại).Hồ sơ của mình thiếu bảng điểm công chứng,mình cũng k biết công chứng ở đâu ngoài trường mình thì có nộp hồ sơ đc không?mình muốn nộp hồ sơ thi tuyển vị trí giao dịch viên thì cần thi những gì?bạn nào biết chỉ mình với.mình cảm ơn nhiều

Bạn ra phòng công chứng xã, phường hoặc thành phố là công chứng được liền mà :p-s

Hic, chao cac ban. M da nop ho so o So giao dich Vietcombank, tuy nhien gio minh muon nop o Vietcombank Ha Nam.
Lieu co ra So giao dich de rut ho so ve, nop o Chi nhanh Ha Nam dc ko nhi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên