Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 72 cán bộ tại Lạng Sơn, Lào Cai, Đồng Nai, Bình Dương

Mình tính thi vào cn longkhanh đó.
nhưng chưa bao giờ thi ngân hàng nên ko biết đề sẽ ntn...
bạn long9130 nhà ở long khánh à?

Đề thì vcb cho tá lả âm binh : kinh tế vi mô, vĩ mô, tcdn, tín dụng ! bạn lên box của vcb down đề về mà ôn !
Nhà mình ở Biên Hoà, nhưng thanh niên mà, ngại gì xa xôi :))

Mình thích VCB nhất. Mong mãi rồi cũng mở CN ở LS. Nhưng thi thế nào đây? Vừa muốn thi vừa muốn đi học. Hic hic

ko bik chi nhánh Bắc Bình Dương nằm ở đâu vậy? ai biết cho mình biết với

có địa chỉ cụ thể phòng tổ chức hành chính kìa bạn....ở Thủ Dầu Một đó....CN Nam Bình Dương thì ở KCN Viet-Sing thì phải

hix hix .nghe thằng bạn đi nói đi nộp ở đồng nai là yêu cầu khắt khe 650 toeic hoặc bằng c .mà xét hồ sơ kỹ quá nên ở bình dương ko biết có dễ thở hơn ko .chứ đồng nai toàn mấy ô đi làm ở eximbank nhảy qua thì chọi làm sao lại ứng viên đã đi làm.

ký sự đi nộp sáng nay đây các bạn
8H30 xe lăn bánh từ q3 xuống đồng nai nộp
9h 30 tới nơi lên lầu tìm phòng nhân sự .Thấy pong nhân sự nhiều người quá nên ngồi ngoài tầm 30 p thì có mấy ng khác cũng ngồi chờ đợi :)).Mình đoán cũng nhiều tuổi hơn mình lên lịch sự chào hỏi đá đưa .thì hóa ra mấy a tính nhảy việc nên apply "hô hô" .lúc đó tầm 7/8 người j đó ngồi rải rác theo mình quan sát thấy toàn những trai xinh gái đẹp ăn mặc công sở mình thì cùi bắp cái áo trắng cũ của trường đóng thùng :(.Thông tin của bên lề (14 ng . vị trí 4 tín dụng ,1 thủ quỹ ,1 ngân quỹ ,4 giao dich viên .2 nhân sự balad blad j đó ko nhớ )mà số nhọ quá tính chạy sang Bình dương nộp rùi mà đúng lúc có chị Nhân sự nói các e đưa hs cho chị nào nên thôi đưa vậy .rùi chị coi từng người. Đúng chuẩn thì để lại hs còn ko một cầm về hai để đấy chờ xét nhưng(ko chắc đi thi đâu )hix hix .Mình thi toeic thiếu .lại ko có kn nữa nên cũng cố để lại cho dù mong manh :(.Ngày đầu tấp lập vại mấy hum sau chắc nhiều lắm tỷ lệ chọi nữa :(.nói chung là đi cho biết chỗ sau này nộp khi có nhu cầu :))

Ko biết đợt tuyển này họ có đo chiều cao ko nhỉ? Mà thường2 họ lấy chiều cao khoảng bao nhiêu nhỉ mọi người?

9h 30 tới nơi lên lầu tìm phòng nhân sự .Thấy pong nhân sự nhiều người quá nên ngồi ngoài tầm 30 p thì có mấy ng khác cũng ngồi chờ đợi :)).Mình đoán cũng nhiều tuổi hơn mình lên lịch sự chào hỏi đá đưa .thì hóa ra mấy a tính nhảy việc nên apply "hô hô" .lúc đó tầm 7/8 người j đó ngồi rải rác theo mình quan sát thấy toàn những trai xinh gái đẹp ăn mặc công sở mình thì cùi bắp cái áo trắng cũ của trường đóng thùng :(.Thông tin của bên lề (14 ng . vị trí 4 tín dụng ,1 thủ quỹ ,1 ngân quỹ ,4 giao dich viên .2 nhân sự balad blad j đó ko nhớ )mà số nhọ quá tính chạy sang Bình dương nộp rùi mà đúng lúc có chị Nhân sự nói các e đưa hs cho chị nào nên thôi đưa vậy .rùi chị coi từng người. Đúng chuẩn thì để lại hs còn ko một cầm về hai để đấy chờ xét nhưng(ko chắc đi thi đâu )hix hix .Mình thi toeic thiếu .lại ko có kn nữa nên cũng cố để lại cho dù mong manh :(.Ngày đầu tấp lập vại mấy hum sau chắc nhiều lắm tỷ lệ chọi nữa :(.nói chung là đi cho biết chỗ sau này nộp khi có nhu cầu :))
hix sao mà ghê vậy kiểu này thì có out sớm :(

Cho mình hỏi là 28 mới là ngày đầu tiên nộp hồ sơ ở Đồng Nai mà sao bạn đã nộp rồi. Thế là phải nộp trước hạn à? Mình mới lần đầu nộp hồ sơ nên không biết ấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên