Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 72 cán bộ tại Lạng Sơn, Lào Cai, Đồng Nai, Bình Dương

bạn nào nộp chi nhánh lạng sơn, lào cai về rồi cho mình hỏi tình hình ntn, đông ko vậy?
Mình tỉnh khác có nên nộp ko?

hôm qua mình cũng đã nộp ở đồng nai. chi nhánh chỉ nhận thôi còn phải đưa về trung ương để họ xét nữa.
nhưng họ sẽ ưu tiên cho dân địa phương. nếu là dân trong tỉnh hay ngay tại địa bàn đó thì dù bằng TB-K hay TOEIC thiếu tí cũng được nhận, hoặc chưa có bằng B tin học thì cu4ngt đc đó các bạn ạ. còn chưa tốt nghiệp thì thua.
mình đã từng làm ở VCB nên mình biết. lần này mình xin trở lại nhưng mình lo phần thi vì mình chưa thi mấy cái này bao giờ...
lần trước mình vào VCB được "tuyển thẳng"
hì hì

hôm qua mình cũng đã nộp ở đồng nai. chi nhánh chỉ nhận thôi còn phải đưa về trung ương để họ xét nữa.
nhưng họ sẽ ưu tiên cho dân địa phương. nếu là dân trong tỉnh hay ngay tại địa bàn đó thì dù bằng TB-K hay TOEIC thiếu tí cũng được nhận, hoặc chưa có bằng B tin học thì cu4ngt đc đó các bạn ạ. còn chưa tốt nghiệp thì thua.
mình đã từng làm ở VCB nên mình biết. lần này mình xin trở lại nhưng mình lo phần thi vì mình chưa thi mấy cái này bao giờ...
lần trước mình vào VCB được "tuyển thẳng"
hì hì
Vậy sao chị lại nghỉ ? :( VCB là mơ ước của bao người @@ chắc phải có gì đó :( Nếu xét theo địa phương thì ngoài tỉnh ko theo nổi đâu, đông lắm @@

Hết hạn nộp hồ sơ rồi, mà họ yêu cầu thí sinh trực tiếp đến nộp hồ sơ, ko gửi mail, không nộp hộ. Nhìn chung chi nhánh LS nộp nhiều hơn chi nhánh LC. Hồ sơ thì yêu cầu đầy đủ, công chứng đàng hoàng, ko công chứng trả lại hồ sơ,mình vất vả lắm mới hoàn thiện được bộ hồ sơ đi nộp. May mà xong rồi, giờ chờ đợi xem được thi tuyển không thôi. Hi vọng là VCB không cơ cấu sẵn, không thì mất công mình chờ đợi bao năm để về quê làm việc.

Nghe một chị trong VCB chi nhánh ĐN nói là cũng cơ cấu mấy vị trí rùi và mấy suất ngoại giao cho các xếp nữa nên em đi thi thì cố găng lấy suất còn lại chứ thật sự khó vô lắm đặc biệt ở tỉnh .Lại còn chôt mai mốt đi thi mà xem có mâý ng học trường dân lập hay chả liên quan ngành TCNH đậu cho mà xem.Cứ để ý đi :( .Cho nên đừng đặt quá nhiều hi vọng ko lại thất vọng nhiều vậy.cái này của nhà nước lên nó vậy đó :'(.nghe xong mà chán vật vã VCB của tui :(

hjx..anh chị mình đang làm ở hội sở trần quang khải cũng bảo mình vậy...mình im lặng lên nộp hồ sơ xong ms xuống gặp chị, chị hỏi em đi đâu đấy, mình bảo em đi nộp hồ sơ..chị cười đùa bảo chắc em mất không bộ hồ sơ rùi...khó lắm, k dc đâu, toàn lót gần hết r. hjx..mình cười trừ...nhưng mà chắc còn suất rơi rớt thui...cái cơ cấu này là tùy đợt thui..

hjx..anh chị mình đang làm ở hội sở trần quang khải cũng bảo mình vậy...mình im lặng lên nộp hồ sơ xong ms xuống gặp chị, chị hỏi em đi đâu đấy, mình bảo em đi nộp hồ sơ..chị cười đùa bảo chắc em mất không bộ hồ sơ rùi...khó lắm, k dc đâu, toàn lót gần hết r. hjx..mình cười trừ...nhưng mà chắc còn suất rơi rớt thui...cái cơ cấu này là tùy đợt thui..

Tuy lo lót là có nhưng không đến nỗi là tất cả đâu các bạn. Mình biết có nhiều người vẫn thi tuyển vào bình thường mà. Các bạn cứ yên tâm mà ôn luyện đi nhé! [MENTION=2038]long[/MENTION]: Chị làm VCB rồi. Lần trc chị nghỉ là do mấy người ở đó họ "gấu" quá, nên chị thấy ớn. Hơn nữa chị cũng không thích ngân hàng cho lắm. Lí do xin vào làm là ở quê không có cty nước ngoài đó thôi. Có điều làm ngân hàng lâu thì thấy cũng quen..

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên