Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

mn ơi cho em hỏi nếu nộp vào 1 vị trí đi thi nhưng trượt thì năm sau nộp hồ sơ vào vị trí ấy có được nữa ko ạ? Không biết vcb có loại những ứng viên đã thi trượt ko ạ? E cứ nghĩ rớt vòng hồ sơ mà sáng nay nhận đc tin nhắn đi thi, chưa kịp chuẩn bị gì :3

Tớ từng thi Vietcombank 3 lần, 2 lần tèo vòng test và 1 lần dừng chân ở vòng phỏng vấn.
Năm ngoái thi tài trợ là đề thi trên giấy có trắc nghiệm, lúc báo tin thì họ đều ghi thi chuyên ngành và tiếng anh, ấy vậy mà đề thi hum ý lại là sự kết hợp 2 trong 1: thi trắc nghiệm chuyên ngành bằng tiếng Anh!!!
Đề như đề CDCS, toàn từ chuyên môn. Bài điền từ toàn là từ chuyên ngành, đoạn văn dài. Có bài thì đọc 1 cái LC dài thườn thượt, chọn True False NOT Mention như bài IELTS, bài cuối là 1 đơn mở LC rồi tìm phương án đúng.:confused::oops:

mn ơi cho em hỏi nếu nộp vào 1 vị trí đi thi nhưng trượt thì năm sau nộp hồ sơ vào vị trí ấy có được nữa ko ạ? Không biết vcb có loại những ứng viên đã thi trượt ko ạ? E cứ nghĩ rớt vòng hồ sơ mà sáng nay nhận đc tin nhắn đi thi, chưa kịp chuẩn bị gì :3
KO sao đâu bạn, tui thi vietcom 3 lần và lần này lần thứ 4 nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên