Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

tất cả hồ sơ scan vào thành 1 file để gắn lên thôi hả các bạn? scan cả 2 ảnh 4x6 vào file đấy luôn hả?

Cho mình hỏi chút, mọi người dùng phần mềm gì nén các file scan lại thế?, hic, mình nén các file scan là pdf lại thì toàn có dung lượng lớn hơn 5M thoai ý.

cho em hỏi 1 chút, e định nộp hồ sơ vị trí cv thẻ, e tốt nghiệp ĐH Thương Mại, nhưng đã có kinh nghiệm hơn 3 năm làm MB thì không biết hồ sơ có được xét không vì trường e không năm trong số được xét. Nếu có khả năng thì e đầu tư đi làm hồ sơ :(
thường thường bằng tốt nghiệp không đúng trường là không được nhận đâu á bạn. nếu thiếu chỉ tiêu thì có thể được căn nhắc gửi lên hội sở xin về trường hợp đặc biệt. nếu bạn mún biết kết quả thì mình cứ nộp thử. hoặc gọi trực tiếp chi nhánh mình ứng tuyển để hỏi i bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:
em muốn hỏi vị trí cán bộ phòng chế độ kế toán thì sẽ thi kiến thức những môn gì không ạ? em chưa thi vị trí này nên không biết như nào? em cảm ơn ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,499
Thành viên mới nhất
game789clubllc
Back
Bên trên