Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

e thi DV khách hàng- VCC hôm nay 2/11 được gọi đi test giọng rồi nha. Chắc tạch mất, đang ốm. Hix
Bạn được gọi đi pvan rồi à, chúc mừng bạn nhé, pvan hôm t7 hay CN vậy bạn. Thế lúc thi nghiệp vụ bạn thi ngày bn, ko biết các vị trí khác đã gọi pvan chưa nhỉ, kiểu này dễ mình tạch rùi :(

Các bạn cho mình hỏi là nếu VCB hẹn lịch đi phỏng vấn mà ngày đó mình đã có lịch bận không đi được thì có thể thỏa thuận dời sang lịch khác được không nhỉ?

Các bạn cho mình hỏi là nếu VCB hẹn lịch đi phỏng vấn mà ngày đó mình đã có lịch bận không đi được thì có thể thỏa thuận dời sang lịch khác được không nhỉ?

Bạn đi phỏng vấn vị trí gì vậy?
Mình nghĩ là khó, vì họ chuẩn bị hội đồng phỏng vấn nhiều bạn khác nữa mà. chứ đâu phải mỗi mình mình.

Bạn đi phỏng vấn vị trí gì vậy?
Mình nghĩ là khó, vì họ chuẩn bị hội đồng phỏng vấn nhiều bạn khác nữa mà. chứ đâu phải mỗi mình mình.

Cám ơn bạn, mình đã đc gọi phỏng vấn đâu, chỉ thắc mắc đề phòng thôi, vì tuần sau mình đi công tác cả tuần hihi

em nghe lỏm được hôm qua kết quả cả đợt thi đã trình lên anh TGĐ rồi, giờ hẹn lịch phỏng vấn như nào do các phòng và ban lãnh đạo xếp lịch nữa ạ. Thỉnh thoảng em lại F5 hòm thư, hồi hộp quá chừng

Mình vừa đc bên TTDV khách hàng của VCB gọi chiều mai đi pv.
Đầu số 1900545413 gọi, tưởng quảng cáo nên không nghe. May quá họ gọi lại lần 2, hên xui sao lại bắt máy.
Chiều mai 3h tại VCB ở Timescity.
Có ai đc hẹn ko.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,609
Thành viên mới nhất
mikestudmerch