Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 62 cán bộ làm việc tại Trụ sở chính (Hà Nội & TPHCM) (tháng 9, 10/2016)

Anh @VIETCOMBANK HO ơi, anh đang review đề nào thế ạ? A review đề TTTM cho bọn em luôn được không ạ?
P.S: Có bạn nào nộp bài Tiếng Anh sớm 17' giống mình k? Sao cảm giác làm đúng hết rồi mà cuối cùng vẫn sai mất 5 câu, làm mình cũng hơi tiếc vì k cố gắng suy nghĩ đến cùng #_#

Anh @VIETCOMBANK HO ơi, anh đang review đề nào thế ạ? A review đề TTTM cho bọn em luôn được không ạ?
P.S: Có bạn nào nộp bài Tiếng Anh sớm 17' giống mình k? Sao cảm giác làm đúng hết rồi mà cuối cùng vẫn sai mất 5 câu, làm mình cũng hơi tiếc vì k cố gắng suy nghĩ đến cùng #_#

anh ấy đang review đề nghiệp vụ tín dụng, đợt vừa rồi anh em bên VCB vừa thi toàn hàng mà :D
Bạn làm tiếng anh thế thì chuẩn quá rồi chắc sẽ được gọi thôi :D

uầy em này giỏi ế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back