chưa có chứng nhận tốt nghiệp có nộp đc ko nhỉ, ngta ktra hsơ xong có vứt luôn vào sọt ko @@ hiuhiu

quyết định nộp cơ mà ko biết qua nổi vòng loại HS ko. Hiu hiu!!!

cứ nộp đi bạn ạh. đừng sợ loại hs và kinh nghiệm. Mình cũng là lính mới tinh của vcb, cũng ko có nổi 1 năm kinh nghiệm, Đồng nghiệp vào cùng đợt mình cũng mới toanh toàn tốt nghiệp năm 2013 vừa rồi.
với cả trước tới giờ VCB ít loại hồ sơ lắm nhé, hầu như qua được vòng hồ sơ hết. Dù có nộp vào phút chót của ngày cuối cùng được nộp hs cũng được hết. chứ ko như BIDV giới hạn hồ sơ. Mà lương thưởng HSC cao lắm nhé, làm cũng ko phải đi sớm về muộn như chi nhánh hay phòng giao dịch.

cứ nộp đi bạn ạh. đừng sợ loại hs và kinh nghiệm. Mình cũng là lính mới tinh của vcb, cũng ko có nổi 1 năm kinh nghiệm, Đồng nghiệp vào cùng đợt mình cũng mới toanh toàn tốt nghiệp năm 2013 vừa rồi.
với cả trước tới giờ VCB ít loại hồ sơ lắm nhé, hầu như qua được vòng hồ sơ hết. Dù có nộp vào phút chót của ngày cuối cùng được nộp hs cũng được hết. chứ ko như BIDV giới hạn hồ sơ. Mà lương thưởng HSC cao lắm nhé, làm cũng ko phải đi sớm về muộn như chi nhánh hay phòng giao dịch.
mình thầy đợt này tuyển về bán lẻ và thẻ là chủ đạo...cơ mà thấy cứ gộp gộp 2 vị trí sao đó...he he cơ mà nếu làm về marketing hay phát triển quản lý thẻ cho các chi nhánh thì cũng phải đi các cn suốt đó chăng bạn

Bạn ơi cho mình hỏi chút là bạn làm vị trí nào thế bạn :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,572
Thành viên mới nhất
8xbet777_bet
Back
Bên trên