Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

ko phải trên đc từ 50% mỗi phần thi là okie đâu các bạn, chiều nay mình mới hỏi các anh chị trong giám thị
lấy ds vào vòng sau sắp xếp từ trên xuống dưới theo tỷ lệ nghiệp vụ 7 : anh văn 3
còn lấy điểm bao nhiêu, bao nhiêu người vào pv thì tùy chi nhánh mà
Không phải chứ :/ Mình AV cao hơn Nghiệp vụ, xin hãy lấy 50/50 đê :/

ko phải trên đc từ 50% mỗi phần thi là okie đâu các bạn, chiều nay mình mới hỏi các anh chị trong giám thị
lấy ds vào vòng sau sắp xếp từ trên xuống dưới theo tỷ lệ nghiệp vụ 7 : anh văn 3
còn lấy điểm bao nhiêu, bao nhiêu người vào pv thì tùy chi nhánh mà
họ ko đề cao anh văn à bạn
mà có thể là do quy định tuyển dụng là vậy
haizz

Không phải chứ :/ Mình AV cao hơn Nghiệp vụ, xin hãy lấy 50/50 đê :/
thật đấy, chiều nay lúc thi xong mình có hỏi, thì 1 bạn thi cùng thi bảo là theo tỷ lệ 7:3 chứ ko quan trọng nv, av trên hay dưới 50%, sau đó có anh giám thị nghe xong bảo gật đầu bảo đúng rồi, nên ai thi về cũng có chút hy vọng

Nói chung là chắc sẽ có danh sách vòng pv nhanh thôi nhỉ, kết quả có hết rồi mà.

Bạn nào được gọi thì báo để ae khỏi phải mong chờ mỏi mòn nữa nhé.

Nghiệp vụ 7, anh văn 3 thì mình tạch chắc rồi :'(

thật đấy, chiều nay lúc thi xong mình có hỏi, thì 1 bạn thi cùng thi bảo là theo tỷ lệ 7:3 chứ ko quan trọng nv, av trên hay dưới 50%, sau đó có anh giám thị nghe xong bảo gật đầu bảo đúng rồi, nên ai thi về cũng có chút hy vọng

Chắc qua NH nước ngoài làm thật thôi.
:/ Chúc anh em ở lại vui vẻ.

Dù xét theo điểm từ trên xuống nhưng phải có mức sàn tối thiểu chứ. Lỡ các CN ế ít người nộp mà điểm lại thấp thì phải xin tuyển năm sau thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên