Vietcombank [HOT] Vietcombank tuyển dụng 189 chỉ tiêu cho 54 chi nhánh trên toàn hệ thống - Đợt cuối năm 2016

Mình PV sáng nay tại Kỳ Đồng
1. GT bản thân chắc chắn không thể thiếu
2. Hỏi về kiến thức xã hội
3. Hỏi về những công ty mà bạn đã mang về (QHKH) ngân hàng bạn đang làm. Đánh giá họ trên tiêu chí gì, tiêu chí gì quan trọng nhất
3 4 5 6....... Tại mình học bên Nga về nên toàn bộ tg còn lại xoay quanh vấn đề kinh tế chính trị bên đó )))).

E bị shock mấy bác ơi. E tưởg đến h này mà k được gọi là out rồi. Ai dè mới nhận dc cuộc gọi báo chiều mai pv ạ. Vâng. E bị shock toàn tập. Vì chưa chuẩn bị j cả.

Sent from my SM-G610F using U&Bank Mobile app

Mình chắc là người đầu tiên phỏng vấn ở bên chi nhánh KHĐB. Vừa đến nơi đã được gọi vào pv luôn, tim còn đập thình thịch [emoji23][emoji23][emoji23]. Mình phỏng vấn GDV, chỉ hỏi ưua một chút về nghiệp vụ và NH còn lại hỏi về công việc hiện tại. Mất khoảng 8'. Lúc ra mình còn chưa định thần lại là đã xong rồi à. Vì vào đầu tiên chưa chuẩn bị gì, bị khớp, nhiều câu trả lời xong mới thấy bị ngu :(( Nhất là câu data khách hàng :(((

Sent from my ALE-L21 using U&Bank Mobile app

E bị shock mấy bác ơi. E tưởg đến h này mà k được gọi là out rồi. Ai dè mới nhận dc cuộc gọi báo chiều mai pv ạ. Vâng. E bị shock toàn tập. Vì chưa chuẩn bị j cả.

Sent from my SM-G610F using U&Bank Mobile app
CN gì mần ăn chẳng chuyên nghiệp gì vậy nè, gọi nay mai kêu PV. Đối với các bạn đang chờ việc làm thì không sao, với những ai đang đi làm thì rất khó khăn, hy vọng CN của mình báo sớm mấy ngày để xếp thời gian cho tiện :D

Có anh em nào biết thông tin gì về tình hình kinh doanh của Chi nhánh Bắc sài gòn không? cho mình xin ít thông tin với

Có bạn nào như mình: bước ra mới thấy mình trả lời ngu ko? Buồn ơi là sầu. Mình có thể trả lời tốt hơn thế. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên